• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game audition 3D.

khoa123

hum nay em mới đi tìm tòi về điện thoại chơi,tình cờ gặp game này em down về chơi thử. Bất ngờ là nó rất giống PC
Có thể thay đồ trong siêu thị ở nhà góc trái
Nếu anh em mún nhảy thì nhà ở giữa
Còn nhà phía bên phải[chưa khám phá ra:D]:D:D:D
Siêu thị y như trong au
Lối nhảy đẹp hơn các bản audition khác trước kia
Đảm bảo chỉ có 4rum pda là có game này[trừ các trang nc ngoài hihi:p]
còn đợi gì nữa hãy down về và thưởng thức nào
chỉ tiếc là bản china

Last edited by a moderator:

lephunghien

Game thì ít ai đi Vh lắm bạn à. Chơi đỡ và đợi bản tiếng Anh thôi.
đúng rùi vì trong game có quá nhiều các đoạn lời thoại >>> Việt hóa không phải là dễ.
Game này mà có thêm phần chọn nhạc thì good

khoa123

đúng rùi vì trong game có quá nhiều các đoạn lời thoại >>> Việt hóa không phải là dễ.
Game này mà có thêm phần chọn nhạc thì good
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device hẻm thấy ai cho ý kiến hết trơn,pùn,mất công ng ta post game cho anh em,còn kả đống game k đụng hàng nè hjx,chắc chơi 1 mình quá

Caominh171

Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device hẻm thấy ai cho ý kiến hết trơn,pùn,mất công ng ta post game cho anh em,còn kả đống game k đụng hàng nè hjx,chắc chơi 1 mình quá

Mình cũng đã chơi wa, giao diện đẹp, chắc cho là java nên khi load có chậm chút nhưng chấp nhận được, tiếc là ko có cho chọn bài hát. Mình cũng đã thử VH qua đôi chỗ thấy OK nhưng nhìu wá nên...

lephunghien

Mình cũng đã chơi wa, giao diện đẹp, chắc cho là java nên khi load có chậm chút nhưng chấp nhận được, tiếc là ko có cho chọn bài hát. Mình cũng đã thử VH qua đôi chỗ thấy OK nhưng nhìu wá nên...

Game này mà là sis thì còn còn truy nhập private chứ là game javar thì khó.anh thử bug file javar bằng winrar rùi thêm bài mới vào đi,em định làm rồi nhưng đang chuẩn bị thi nên không có time.:D.với lạj về thể loạj này em noob lắm

Chỉnh sửa cuối:

rinhvh

Trong lúc dịch thử vài từ mình thấy có cho chọn bài hát!Để dịch hoàn chỉnh test thử xem sao!:D

lephunghien

Trong lúc dịch thử vài từ mình thấy có cho chọn bài hát!Để dịch hoàn chỉnh test thử xem sao!:D
em thấy có cái chọn sang ngang mà chắc đó là chọn bài rồi.nhưng chắc ở trong file jar kia không có bài hát nên không chọn được bài khác :D. Cố VH nhé anh

Auto

em thấy có cái chọn sang ngang mà chắc đó là chọn bài rồi.nhưng chắc ở trong file jar kia không có bài hát nên không chọn được bài khác :D. Cố VH nhé anh
Uhm!
Game này mình thấy hay nhất từ trước đến giờ đó!
Nhưng mình k bík tiếng china nên m0ng chờ bạn nào vh thui :)
Posted via Mobile Device

khoa123

Posted via Mobile Device có ai khám phá ra nhà góc phải chưa nhỉ? Em mò mãi mà k pít

khoa123

Mới vh hóa sơ cái này!nếu có gì thì a e góp ý mình chỉnh sửa cho hoàn chỉnh!
Posted via Mobile Device anh cho lại file xxx.jar.7z đi,chứ anh cho xxx.7z em đổi tên thành jar k đc

khoa123

Nó đây nè. Down về bỏ đuôi .7z là có file .jar liền
Posted via Mobile Device tình hình là sau khi cài pản vh của anh kia dô thì vào k đc,đồng thời 1 số soft java k dô đc củng k xóa đc. Nên fải 4mat lại thẻ hjx hjx

tux4892

Posted via Mobile Device tình hình là sau khi cài pản vh của anh kia dô thì vào k đc,đồng thời 1 số soft java k dô đc củng k xóa đc. Nên fải 4mat lại thẻ hjx hjx

có thể do máy bạn lỗi thôi mình test bản việt hóa chơi ầm ầm nè. hôm qua ngồi chơi 1 lúc đã xong game có 6 bàn thôi sau đó chuyển qua chơi tự do nói chung là khá hay nhưng là game jar nên 1 số lúc có nhiều nút khá dật toàn miss