• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game Avalanche Snowboarding

nhaylau321

Game này không biết có ai post chưa, nếu trùng thì xóa thẳng tay

Hơn 20 thách thức để chơi trong 4 môi trường khác nhau bao gồm cả một con sông rừng sân vận động, nước đá, và một thành phố. Đi xe vào ban đêm, trong ngày hoặc lúc bình minh. Đối mặt với điều kiện thời tiết khắc nghiệt hay thưởng thức một chuyến đi tốt đẹp nắng.
http://www.mediafire.com/?xfi8424q4nepa95
-Game hỗ trợ: Nokia X6, Nokia N97, Nokia C6, Nokia 5800 XpressMusic, Nokia 5530 XpressMusic, Nokia 5250, Nokia 5235, Nokia 5233, Nokia 5230 Nuron, Nokia 5228, Sony Ericsson Satio, Samsung Omnia HD.

Chỉnh sửa cuối:

NTiolanDatluu

thể loại sporst đây mà! để test thử xem sao! :D
notes: em cố gắng kiếm game thể loại RPG hoặc nhập vai ấy, nhiều ng quan tâm hơn đó!

JohnyNguyen

hu hu,tui tính up từ sớm tối qua nhưng còn mắc làm cái avatar nên ... hic :( nhảy lầu nhanh thế :( nói thẳng là game này đã đươc post lâu rồi,nhưng chủ topic làm ăn chán quá ko quảng cáo gì hết nên topic ko có ai để ý :( yên tâm,tui đảm bảo game này rất hay thì thui mới tính làm cho nó sống lại chứ :-? ae chơi thử biết liền :D lối chơi hay lắm :))

nhaylau321

hu hu,tui tính up từ sớm tối qua nhưng còn mắc làm cái avatar nên ... hic :( nhảy lầu nhanh thế :( nói thẳng là game này đã đươc post lâu rồi,nhưng chủ topic làm ăn chán quá ko quảng cáo gì hết nên topic ko có ai để ý :( yên tâm,tui đảm bảo game này rất hay thì thui mới tính làm cho nó sống lại chứ :-? ae chơi thử biết liền :D lối chơi hay lắm :))

Game nay` nhin` hinh` cung~ thay' da~ roi`

b0m_lx

game này ra lâu rùi
tuần trước định up nhưng cứ tưởng diễn đàn có rùi nên thui
ai ngờ chưa có :))

natan

Game này có trên diễn đàn lâu rùi và mình là người post đó.

JohnyNguyen

trò này ăn gian mở hết núi,unlock hết đồ rồi >:) nhưng vẫn ko thể phá đảo nổi bởi playgame đòi hỏi trong 1 ván phải được 1 số yêu cầu về độ nhảy cao này nọ ... :-? nói chung là chơi trên V5 của nokia thì "hơi khó" do ko có "Multi Touch" nên ... :D chịu thôi