• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GAME AVATAR 1.56

viettin76

Member
Game này không giới thiệu chắc các bạn cũng biết rồi, lưu ý :
những file dạng hack xu hay hack avatar là lừa đảo nha, còn cái này
là mình tải từ trang chủ về
http://www.mediafire.com/?7kna8h5pwef7qgf
[/url][/IMG]

Chỉnh sửa cuối:

kittygiap

Game người ta chơi bao lâu rồi. Có người còn chê rằng chơi game này chỉ tổ hại mắt, vậy mà giờ lại còn giới thiệu người khác chơi nữa. Nhưng dù sao, đây cũng là 1 game xã stress rất tốt đấy. Ai chưa thì thử đi nhé!

viettin76

Member
Game người ta chơi bao lâu rồi. Có người còn chê rằng chơi game này chỉ tổ hại mắt, vậy mà giờ lại còn giới thiệu người khác chơi nữa. Nhưng dù sao, đây cũng là 1 game xã stress rất tốt đấy. Ai chưa thì thử đi nhé!

nếu pé sợ hại mắt thì vào cài đặt phóng to lên, màn hình sẽ bự ra nha pé, anh mới bước ra sân cỏ, xin pé phạt nhẹ tay cho

boy_online01

Sao toàn Avatar vậy? Ko ai chơi Army à :D? Dạo này Army lag quá, ko chơi nổi một ván :|

kittygiap

Phóng to ra thì nhân vật đúng là to ra thật. Nhưng cái giao diện để chơi vẫn có chút xíu, chơi bài không thấy đủ hết bài của mình thì làm sao mà chơi. Nguyên nhân vẫn là do cái bàn phím ảo mặc định của máy chiếm hết nửa cái màn hình rồi. Thành ra s60v5 màn hình to hơn s60v3, nhưng khi chơi game này thì giao diện chơi lại bé hơn nhiều. Nếu ai có cách làm thế nào để tắt hẳn cái bàn phím ảo mặc định của máy đi thì mới mong đỡ hại mắt. Còn không thì s60v5 không nên chơi game này. Game này phù hợp nhất cho s60v3 ( chính vì vậy mà mình thích dùng E5 hơn là cảm ứng, dù đang phải dùng C5-03)

viettin76

Member
thu bàn phím ảo lại để chơi màn hình ngang nguyên hình nha vẫn được nha