• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GAME BẮN MÁY BAY CỰC HAY ĐÂY!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
DRAGON BIRD
Bản này dành riêng cho S60V3 nhé!
Đây là một game bắn máy bay cực hay, bạn có thể mua 4 loại máy bay với các đặc tính khác nhau, trang bị thêm tên lửa, bom, mua thêm máu, đồ đỡ.
Đồ họa thì miễn bàn vì các hiệu ứng cháy nổ, sấm chớp đều rất đẹp và giống thật.
Nhưng đây chỉ là bản DEMO thôi nên chỉ chơi được 2 vòng.
Khi mua bản FULL thì có thể chơi tất cả là 8 vòng.
Anh em nào đã mua rồi hay có bản FULL thì xin up lên để chia xẻ cho mình và mọi người với vì đây là game bắn máy bay hay nhất mà mình đã từng thử qua.
Đây là link tải game ở trang chủ của hãng:
http://www.umobilegame.com/dragon.htm

BuuPhucCT

Well-Known Member
Chỉ tốn tiền net thôi bạn, miễn phí mà mình vừa Down xong, mà sao hình như demo thì phải để tex thử.

Thì đây là bản DEMO mà.Mình tìm mấy hôm nay rồi mà vẫn chưa tìm được bản FULL.
Chơi được có 2 vòng thôi nên tức lắm.
Nhờ MOD MINHTHANG tìm tiếp mình với.
Game này có thể nói hay hơn cả SKYFORCE RELOAD luôn đấy.

ngkhanhhoang

Cái này bên UIQ3 bàn tán mỏi miệng luôn rồi mà cũng chưa có full nữa. Chắc còn lâu lắm ah..hic

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bản UIQ thì mình có bản FULL rồi nhưng không có máy test thử.
Game này khá hay nhưng sao vẫn chưa thấy cao thủ nào ra tay cho anh em mình nhờ nhỉ.

ngkhanhhoang

Thật ah, vậy gới bản full UIQ3 đó lên cho mình luôn được không? Thanks bạn trước nha.

hoang3blc

Ai down về rồi up lên host khác hộ em đc ko , mediafire chẳng hạn , em down trên trang chủ của nó mãi ko đc , chạy đc 1 tí lại trở về 0byte/s .
ai giúp em xin cảm ơn rất nhìu