• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game Ben 10 cực hay đây !

quangcon1980

Mới kiếm được game Ben 10 cho thằng nhóc ở nhà thấy hay sẵn post cho anh em luôn he he!
hình có 2tấm ko biết up sao nên để đường link down ,có ai biết up thì up dùm mình với nha.

Còn đây là link down game
http://www.mediafire.com/?2x3f9cxov7k9ewr

Mới post bài lần đầu mong các anh em có gì chưa đúng nhắc nhở và sửa dùm nha! Cám ơn nhiều!

Last edited by a moderator:

jack_hunter97

game ben "mười" thì ko hay lém ( chưa tải nhưng bít là ko ha;;)y ) nhưng phim thì coi cũng zui zui hay hay ngộ ngộ :)):)):))

jack_hunter97

lâu ơi là lâu òi nhưng xin lỗi chủ thớt nghen mình bận nên ko có thời gian chơi nhưng cũng thank mà có ai chơi hero of spartả của gameloft chưa (bản java hồi 2008) ai phá băng òi thì chỉ mình đi mình bị kẹt òi

langtu069

Game này cũng có thấy qa r` nhưng không thích cái phím di chuyển :D Thks for share nhé bác :D :))

koquantam

lâu ơi là lâu òi nhưng xin lỗi chủ thớt nghen mình bận nên ko có thời gian chơi nhưng cũng thank mà có ai chơi hero of spartả của gameloft chưa (bản java hồi 2008) ai phá băng òi thì chỉ mình đi mình bị kẹt òi
menh choi 1 leo la pha dao luon.hihih