• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game bị lỗi khi chơi trên dell streak

Status
Không mở trả lời sau này.

longttcd

Mọi người có ai chơi được game n.o.v.a và gangstar ko, con dell của mình ko chơi được. Nova thì màn hình đen xì còn gangstar và spider man thì lại bị màu đen trắng....
Ai chơi được cho mình xin link của bản đó với. Mọi người hãy tổng hợp xem những game nào chơi tốt trên dell streak để anh em cùng học tập với nhé............! :(:(

cu_giong

Mọi người có ai chơi được game n.o.v.a và gangstar ko, con dell của mình ko chơi được. Nova thì màn hình đen xì còn gangstar và spider man thì lại bị màu đen trắng....
Ai chơi được cho mình xin link của bản đó với. Mọi người hãy tổng hợp xem những game nào chơi tốt trên dell streak để anh em cùng học tập với nhé............! :(:(

màn hình của mình nó lớn quá bắt buộc bạn phải thử mới biết đc game nào chơi tốt chứ...với lại cũng ít người dùng máy này quá..

goldeneagle

bác có thử down file data bằng wifi chưa

hoangvu2005132

có bác nào cập nhật game cho dell streak 7 không chip tegra 2 ít game quá .. em sài chain3D cũng không đc .. bác nào tổng hợp giúp em với .. thanks so much huhu

Status
Không mở trả lời sau này.