• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game Càn Long online của China: Hình ảnh và đồ họa đẹp

mai_tien_dat_251

up ảnh giúp bác chủ thớt nè!

vantai9x

nhìn đồ hoạ cũng ngon đấy nhưng tàu khựa thì ko chơi nổi :)):))

mình vẫn đang play mà,thấy game hay vơi đồ họa đẹp. Nên đưa lên cho ae thư, có men nào việt hóa được thì tốt qúa. Hjhj chơi tiếng trung lăm nên cũng quen.

hand210

toàn chữ TQ thì làm nv kiểu gì,chơi giống game MINH CHÂU àh cứ làm nv là lên cấp ầm ầm

vantai9x

Hjhj game nay hay hơn minh châu chứ,đồ họa đẹp hơn nhiều. Mình đang play saver 1,aj chơi vào mình chi cho. Còn nhiều kai hay lắm ko phải mỗi luyện level đâu.

NTiolanDatluu

mình đang chơi Minh Châu cũng thấy hay, ae pv vào tỉ thí chơi! :))

Char name: __Grin__
Char: Mưu sĩ
LV: 64
SV: Quan Độ

:-?

p/:s đồ hoạ đẹp nhưng toàn chữ tàu là nản rồi! :(

vantai9x

hjhj chính vì vậy nên mình up lên đây xem có men pro nào việt hóa được ko.

t1985

hic hic ,chém nhau hok ,mình cũng đang chơi con thuy1985 ,nươc ngô ,quan độ ,thích khách ,chức vụ thiên tướng đó ,bữa nào so tài nhé bạn ,đồng cấp 64 lun !

anhkhang

càn long hay vl... Trk to play ver china mãi cha? Co j ma ko hiê?u . Choi ver vh lỗi tùm lum .... Pro la p? Choi ban china . Moi toi h mjnh dung s60 chua hack lên ko co tiêng china toan ô vuông nan? Vkl