• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game Castle Of Magic phiên bản mới đây :D

b0m_lx

game này đã ra 1 bản cũ rùi nên cũng k phải giới thiệu nhiều cách chơi nha :))

hình em nó đây :))

link dow :D http://www.ziddu.com/download/15429008/CastleOfMagicbyb0m_lxpdaviet.jar.html

chú ý : game này đã có 1 bản 830kb , còn bản mới của mình là 1,3mb nhé !

jinclose

game bản cũ em đang chơi nó cứ hiện lên cái phần Resume - Restart ...thấy ghét ...xóa luôn ! hok bik bản này sao ...:D

jack_hunter97

Gameloft bây giờ cũng có mấy game hay lắm đó công nhận java cũng hay thật ( vừa nhẹ chơi cũng đỡ tốn pin ) mình khoái nhất game lái mô tô biểu diễn của gameloft phải nói game đó được đầu tư các màn chơi lạ âm thanh đẹp chơi mượt ( nhưng xe và âm thanh thì =.='' )

vietoanphudu

Ý tôi đang nói bản 1,3 MB mà.
Wangsang bị quáng gà hả ???
Chính Logo Gameloft màu đỏ cũng nói lên tất cả rồi.

Chỉnh sửa cuối:

langtu069

Có lâu nhưng có bác không biết để chơi, dành cho những ng` mới đó bác :D Dù sao cũng dc khen hay đó :D >:)

bunrieucua

Bom ơi tìm dùm anh cái game Rally race (nhớ mang máng tên) của gameloft được không?
Dành cho s60v5 nhé!
Thanks em trước!:D

jack_hunter97

à có phải cái game đó chơi 3d phải ko nêu vậy thì tải bản của s60v3 mà chơi hay lắm nó căng nét màn hình nên ko lồi cái màn hình trắng mà lại 3d nhìu xe hay lém

bunrieucua

à có phải cái game đó chơi 3d phải ko nêu vậy thì tải bản của s60v3 mà chơi hay lắm nó căng nét màn hình nên ko lồi cái màn hình trắng mà lại 3d nhìu xe hay lém
Cho xin cái link được không jack?
Mà của v3 liệu có fullscreen trên v5 không em?

Cái này full chưa em?
Nếu có bản full thì cho anh luôn đi:p