• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game chiến thuật thể loại canh cửa cực hay[Mega tower assault]

khoa123

Đây là 1 game mới ra lò hôm 08/10/2010 đc sản xuất bởi Gameloft(hãng này game thì khỏi chê nha :D)
Về đồ họa và lối chơi rất hay. Sẽ ko làm bạn thất vọng
Trong game có rất nhiều loại súng như là : Gun, Súng băng,Tên lửa(cái này update max thì khỏi chê nha >:) ),tia laze nữa nè, tháp lửa..... Và 1 số loại vũ khí nữa chưa unlock nên mình chưa thử đc\-/
Vũ khí sẽ trở nên cực mạnh và cực lớn nhìn cực đẹp:)) khi bạn update từng cái lên. Mỗi thứ chỉ nâng lên đc 3 lần
Kẻ thù có nhiều loại. Khi chơi tới wave nào có xe tăng thì nhấn nút pause để nâng cấp "đồ chơi" của mình nhé. Xe hơi khủng đấy :(
Chưa biết có boss ko vì tới màn 13 nomarl thì mình bị tèo rồi :((
Khi vào game nếu các bạn muốn chơi nhanh thì Quick play 1 phát sẽ có 20 màn từ dễ tới khó
HD chơi: Vào game nó sẽ hướng dẫn cho mọi người cách chơi và di chuyển

Với nhiều màn chơi và hệ thống vũ khí phòng thủ sẽ khiến bạn thoát khỏi những căng thẳng sau giờ làm việc,học tập. . .
đã test trên N95-8GB chạy rất mượt

Ai copy nhớ ghi nguồn
màn hình 240x320
Dung lượng ~800kb
Link khác
DOWNLOAD

vietup
DOWNLOAD
320x240
Link khác
DOWNLOAD

vietup
DOWNLOAD

Chỉnh sửa cuối:

hurryghost

Theo mình cái này phải dùng Sorcecer hack thì mới thắng đc, dùng tiền nó cho mà thắng đc thì quả thật cao thủ.
Bạn Khoa cho mình hỏi riêng chút, mình cũng dùng N95 8Gb RM-421, thấy bạn bảo RM-421 ko dùng đc 3G Việt Nam hả? Theo mình thì 1000 năm Thăng Long nên 3G bị cắt ở 1 số địa phương -> máy ko bắt đc 3G, còn về 3G thì Mĩ cũng như VN thôi, đều cùng từ 1 công nghệ mà ra, làm j phân biệt 3G Ở nơi này nơi nọ.

Chỉnh sửa cuối:

toan_829

hack ntn bác nhỉ >.<"..nghe thằng soc này lâu nhưng chưa thử lần nào..Cộng nhận khó.Để easy may ăn đc.Chứ Normal với Hard thì e chịu..1 dạng game tower defend kinh điển :D

khoa123

Theo mình cái này phải dùng Sorcecer hack thì mới thắng đc, dùng tiền nó cho mà thắng đc thì quả thật cao thủ.
Bạn Khoa cho mình hỏi riêng chút, mình cũng dùng N95 8Gb RM-421, thấy bạn bảo RM-421 ko dùng đc 3G Việt Nam hả? Theo mình thì 1000 năm Thăng Long nên 3G bị cắt ở 1 số địa phương -> máy ko bắt đc 3G, còn về 3G thì Mĩ cũng như VN thôi, đều cùng từ 1 công nghệ mà ra, làm j phân biệt 3G Ở nơi này nơi nọ.

đúng đấy mún win phải dùng python,chơi tới wave 19 rồi die
Mình ko nói là hàng từ mỹ RM 421 ko xài 3G ở vn đc đâu bạn. Tại vì từ khi chú mình cho mình em này đã cài 3G đầy đủ nhưng khi chuyển UMTS ko có 1 vạch nào cả. Di chuyển từ Đồng Nai lên Sài Gòn còn ko có tín hiệu. Trong khi đó con N82 và con E72 của 3 mình bắt rất tốt. Mình xài viettel 4 năm nay rồi :D

hurryghost

hack ntn bác nhỉ >.<"..nghe thằng soc này lâu nhưng chưa thử lần nào..Cộng nhận khó.Để easy may ăn đc.Chứ Normal với Hard thì e chịu..1 dạng game tower defend kinh điển :D

Dùng Sorcecer hack tiền rùi tha hồ xây dựng, nâng cấp nhưng như vậy hơi chán nhưng ko hack thì lại rất khó. Thấy bạn ở nhiều thread games mà ko biết dùng Sorcecer hack à?

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

đúng đấy mún win phải dùng python,chơi tới wave 19 rồi die
Mình ko nói là hàng từ mỹ RM 421 ko xài 3G ở vn đc đâu bạn. Tại vì từ khi chú mình cho mình em này đã cài 3G đầy đủ nhưng khi chuyển UMTS ko có 1 vạch nào cả. Di chuyển từ Đồng Nai lên Sài Gòn còn ko có tín hiệu. Trong khi đó con N82 và con E72 của 3 mình bắt rất tốt. Mình xài viettel 4 năm nay rồi :D

Hôm qua mình lên google search thì nhận đc tin buồn RM-421 ko thể dùng 3G ở VN. RM-421 phát hành riêng cho thị trường Bắc Mĩ dùng 3G 1900Mhz trong khi các mạng ở VN phát sóng 3G 2100Mhz, chỉ RM-320 là dùng đc 3G ở Vn thôi. Thật đau đớn thay.

Chỉnh sửa cuối:

toan_829

Dùng Sorcecer hack tiền rùi tha hồ xây dựng, nâng cấp nhưng như vậy hơi chán nhưng ko hack thì lại rất khó. Thấy bạn ở nhiều thread games mà ko biết dùng Sorcecer hack à?

hehe.máy oánh rát quá.CHưa bao giờ qua đc mức normal nên hack để xem ntn ạ.Mình chỉ post game + ai thắc mắc mình biết thì trả lời.Chứ từ hồi chơi game mobile đến giờ chưa hack + cheat.(PC thì thi thoảng cheat cho vui).Toàn để easy chơi để mình là hero thôi :D

Mà mình chơi k pause(trừ khi bận gì đó)cứ xây 1 mặc thôi.Màn cuối thì xe đi đến đâu phá đi xây cái bự hơn..Mỏi hết cả tay =))

khoa123

Đề nghị ai bít hack tiền game này dạy a e với :((..Khó quá

hehe pm soccer gì đó anh. Phải bòn đc nhiều tiền cơ chứ nếu anh đang có 1$ mà dùng pm kia là nó ra cả ngàn result đấy ;))

hurryghost

Dùng tiền nó cho, xây 2 cái là tìm đc ngay, làm phát hack lên 30k thì tha hồ xây dựng.

toan_829

~X(game ma hack thi có j zui nữa hehe lv1 chỉ sợ map 2.ưa đc map 2 la xong lv1:D

lv 1 sợ mỗi màn River of Fire.Chơi hoài chưa xong..Level 2 màn Forearmed dễ nhất.Mình chơi chỉ thả bom 2 lần.Hết màn dư 500$
:))

Dùng tiền nó cho, xây 2 cái là tìm đc ngay, làm phát hack lên 30k thì tha hồ xây dựng.

chỉ mình rõ hơn đc k?muốn mở hết các map chơi cho dễ :D

hurryghost

lv 1 sợ mỗi màn River of Fire.Chơi hoài chưa xong..Level 2 màn Forearmed dễ nhất.Mình chơi chỉ thả bom 2 lần.Hết màn dư 500$
:))

chỉ mình rõ hơn đc k?muốn mở hết các map chơi cho dễ :D

B1: Bật Sorcecer cho chạy ẩn rồi vô game.
B2:chơi game, khi vào game sẽ cho bạn 1 số tiền, bạn bấm nút "Call"-nút gọi để chuyển sang Sorcecer.
B3: Bấm Option -> Exact search-> nhập số tiền game cho đó vào, ấn Back để quay lại game.
B3: quay lại game xây thêm 1 công trình cho tiền game thay đổi. Tiếp tục ấn Call -> Option -> exact search rồi nhập số tiền hiện có trog game vào.
B4: Lúc này Sor sẽ tìm ra 1 danh sách chứa giá trị mình dùng để hack. Bấm nút "chính giữa" nhập số tiền muốn hack vào. Ấn Back, quay lại game và tận hưởng.
Sau khi hack thành công rùi thì khi nào muốn hack chỉ cần quay lại Sor nhập giá trị.

khoa123

B1: Bật Sorcecer cho chạy ẩn rồi vô game.
B2:chơi game, khi vào game sẽ cho bạn 1 số tiền, bạn bấm nút "Call"-nút gọi để chuyển sang Sorcecer.
B3: Bấm Option -> Exact search-> nhập số tiền game cho đó vào, ấn Back để quay lại game.
B3: quay lại game xây thêm 1 công trình cho tiền game thay đổi. Tiếp tục ấn Call -> Option -> exact search rồi nhập số tiền hiện có trog game vào.
B4: Lúc này Sor sẽ tìm ra 1 danh sách chứa giá trị mình dùng để hack. Bấm nút "chính giữa" nhập số tiền muốn hack vào. Ấn Back, quay lại game và tận hưởng.
Sau khi hack thành công rùi thì khi nào muốn hack chỉ cần quay lại Sor nhập giá trị.

hack zừa zừa thôi,đủ cho nó vào mấy mạng chứ chơi cho nó ko có cơ hội tội nó với chán lắm :D