• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Game China Online] 1 game cực đỉnh mong rằng có 1 nhà tài trợ nào mua game này về.

angelboy12

trang chủ của nó: http://www.9game.cn/Special/10325.Html=

giới thiệu về game
Game thuộc thê loại mmorg 1 game thể loại đặc trưng của china do hảng game 9game.cn phát triển rất nhiều game khác nửa nhưng dành cho endrdoi nhiều hơn
với lại mình chơi thử game thì đồ họa rất đẹp nhưng và làm nhiệm vụ củng rất nhiều khổ 1 nổi là khi đánh quái thì bị lổi phải thoái game vào lại mới xong nhiệm vụ và nói tóm lại các bạn chơi thử sẻ biết game khá nặng 31mb nha các bạn hihi
31mb tải về cài đạt và nó load dử liệu cập nhật nửa là không biết ah.......
file dowload trực tiếp trên trang chủ của nó
http://www.9game.cn/DownGM.Html?Id=10325&MId=165&Type=1&SessionId=G00efb64f0833b6101a18c402953aa21
đây là hình ảnh cho các bạn

Lori_hd

nhìn đò hoạ đẹp đấy, tiếc là tq :(, đợi xem ai vh k vậy, thaks 4 s

wangsang1104

mặc dù k ưa gì bọn TQ đểu này nhưng công nhận bên đó có rất nhiều pm, game hay

angelboy12

game này rất hay chơi là muốn chơi liền ah mổi tội là nó bị 1 lổi mà đang tức muốn chết và là tiếng china huhuhu............. không biết việt nam mình khi nào mới ra được 1 game như thế này nhỉ

ngunhi

hok co' cach' nao` dang ky' dang nhap gi` dc.....thay tren trang chu bao gioi hang virsion gi` do' ma` bo' tay

nguyenhoaihai

sao minh ấn vào cài thì nó k hiện cái j nhể máy mình n5230 đã hack phone bạn nào giúp mình với

ace_hp7

Active Member
nhìn như Kiếm Thế , có cả bạc khoá ,đồng khoá ,huyền tinh ,linh tinh :D ,chả có nhẽ KT cho mobile :-?

kujinpro01

aj vh cho ae tét káj nào. Tuy nặng nhưng đồ họa đẹp vãj. Nhìn vật phẩm và chỗ nv và npc thj khẳng định chắc chắn là kiếm thế.