• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game cho Bavapen B-P800

tauso0o

Mình mới mua bavapen B-p800 muốn cài thêm game cho máy nhưng không biết game nào thích hợp ai biết chỉ cho mình với hoặc ai có game hay cho máy này up lên cho mình với. Thanhs!!!!!!!

zhureng

bạn vào kho game cho ms smartphone mà tìm ai biết bạn thích game gì mà đưa lên.Bavapen p800 thuộc dòng windown mobil smartphone chạy wm5 nên bạn tìm game nào tương thích với wm5 thì down thôi.Mà hình như lúc rày người ta sài con này nhiêu ghê.Chắc tại rẻ như bèo.:))

tauso0o

cảm ơn bạn, thế bạn có game skyfore cho máy này ko mình tải ở showthread nay nhưng ko tương thích bạn giúp mình với nha. thanks nhiều

tauso0o

Mình đã tải về cái đó rùi nhưng cho vào máy không chạy được bạn có phải là không tương thích không hay có yêu cầu j ko?

zhureng

Mình cũng mới mua thêm con p800 về nè đúng là chỉ có cái sky v1.22 cài được thôi mấy cái kia không tương thích

tauso0o

Mình cũng cài cái này rùi nhưng sao vẫn không chạy được nó chỉ hiện màn hình game sky sau đó lại trở về màn hình home... hic hic

đó là do không tương thích đó bạn ui. ban có thể down một số game trong pc game ấy. nhưng mà tốt nhất bạn nên chọn các loại mà chơi được bằng bàn phím ấy.8-|