• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game cho HD2 chạy Android!

dat_knight

Vì lý do các máy chạy Android bây giờ có nhiều dòng sử dụng các loại chip khác nhau nên nhà sản xuất game thường đưa ra các phiên bản cho từng loại máy vì vậy mà cùng một game nhưng máy Galaxy S chạy được nhưng Milstore hoặc HD2 lại không chạy được.Vì vậy mà hôm nay xin giới thiệu với mọi người trang Web tải App và Game cho HD2.Các game trên Web này đều tương thích với HD2 Android.Mình đã test thử hầu hết các game trên trang này rồi.Các bạn cứ yên tâm.Nếu có game nào không chạy được thì xin post ở dưới mình sẽ up bản mình đang dùng lên.Đây là link của trang Web :
http://freeapps4android.blogspot.com/.
Lý do tại sao trang này lại toàn game tuơng thích với HD2 thì mình đoán là ông làm web này cũng dùng HD2 ^^ vì trước kia ông ý có trang tương tự cho HD2 Winmo.

tuan1302

game angry bird tren market ai test thử xem đc hok. em down 5 lần đều lỗi hết. down trên web cài cu4g ko đc

hardtrack

game angry bird tren market ai test thử xem đc hok. em down 5 lần đều lỗi hết. down trên web cài cu4g ko đc

Nếu bạn xài HD2 thì 1 số bản ROM cài angry bird phải tháo thẻ cài rồi mới chiến được

duong8488

Mình cài thoải mái mà, cả bản trên diễn đàn cả trên market hoặc trên applanet, chưa miss phát nào

Mà bạn đưa link trang khác thế, coi chừng bị lock đấy nhé

dnrock

Nếu bạn đang sử dụng bản android 2.3 thì không chơi được game này nhé . Hiện tại 2.2 vẫn chơi tất cả game tốt. Đừng chơi game nặng quá trên android dễ bị hỏng máy

send from my hd2 using tapatalk pro

dat_knight

Mình cài thoải mái mà, cả bản trên diễn đàn cả trên market hoặc trên applanet, chưa miss phát nào

Mà bạn đưa link trang khác thế, coi chừng bị lock đấy nhé

Trang này là trang nước ngoài mà.Cũng chỉ là sưu tầm nên chắc ko sao đâu :D

6260

muốn chơi angry bird trên bản 2.3 , bạn intall game như bình thường . rồi vào manage apps --> chọn game angry bird vừa cài vào --->chọn move to phone . là chơi ok hết , lúc đầu mình cũng bị như bác nhưng sau khi làm như trên là ok