• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GAME ĐA CHẠM S60V5 _ DEFEND LONDON

wimax16vnn

Nokia 5800 Multitouch screen game - Defend London

[video=youtube;BqYoZUXKLoA]http://www.youtube.com/watch?v=BqYoZUXKLoA[/video]

Defend London is a symbian 3D game for Symbian S60 3rd edition and 5th edition. You can use multitouch to control your aircraft.
>>http://megashare.vn/dl.php/1782363

Chỉnh sửa cuối:

ducbang1907

làm ơn sửa lại link down. Và xin nhắc bạn từ nay đừng để link down từ 1 diễn đàn khác

ducbang1907

tôi thấy bác chủ thớt hơi quá lời đấy,nhỡ game này có người post rồi thì sao.
tôi thấy bạn chưa lịch sự khi dùng đường link của người khác vào bài post của mình mà ko có lấy 1 lời cảm ơn,ăn nói lại còn khó nghe nữa

wimax16vnn

tôi thấy bác chủ thớt hơi quá lời đấy,nhỡ game này có người post rồi thì sao.
tôi thấy bạn chưa lịch sự khi dùng đường link của người khác vào bài post của mình mà ko có lấy 1 lời cảm ơn,ăn nói lại còn khó nghe nữa

game này mình coi trc rồi, chưa ai post trc đó cả
lấy link của ng khác nào chứ, ai mà chả khai thác các nguồn từ 4r hay web khác rùi chia sẻ lai chứ, chả wa lúc đó hơi lười nên post lun cái link của 4r khác vô( ko bít xài link 4r khác vô 4r mình thì có vi fạm ko chứ mấy 4r nc ngoài nó cũng dẫn link wa 4r khác là điều bình thường, chả sao hết), chờ hôm sau up lại MF rùi post sau, bạn cho link MF trong topic chả wa là down theo đường dẫn của mình rùi re-up wa MF thui

anhtang

Tuy là đương lin khác nhưng bác trên củng phải mất công dò dò tìm tìm để pot lên cho mọi người sử dụng dẩu sao củng phải cảm ơn khích lệ tinnh thần đóng góp,nhưng củng nên rút kinh ngiệm lần sau đở phải nge những lời phàn nàn chói tai

wimax16vnn

Tuy là đương lin khác nhưng bác trên củng phải mất công dò dò tìm tìm để pot lên cho mọi người sử dụng dẩu sao củng phải cảm ơn khích lệ tinnh thần đóng góp,nhưng củng nên rút kinh ngiệm lần sau đở phải nge những lời phàn nàn chói tai

dò dò tìm tìm cái gì chứ, link mình post của 4r kia là link trực tiếp đến file download rùi pa ơi, bấm vô là thằng IDM nhảy vào bắt link ngay, bấm download cái là xong, còn sướng hơn link MF đó
( ghi sai chính tả nhiều quá bác ạh)

Chỉnh sửa cuối:

mazebum

Cái link cũ của bạn phải đăng kí mới cho down đấy , xài IDM cũng ko bắt dc :|

mrkits

Nói chung là mình thấy các rất nhiều diễn đàn việt không muốn cho up link đến các 4rum khác, một lí do cũng đã hỏi được từ một số diễn đàn là họ không muốn quảng cáo free cho 4rum khác :)) còn ở PDA thì mình k bít là lí do gì, nhưng như thế thì thực sự là...ích kỉ, mình thấy chủ thớt up link 4rum khác cũng chẳng có gì là k được, nó chẳng phải là link virus, chẳng làm hại đến ai, có điều quy định diễn đàn đã đề ra thì nó là vi phạm thôi.

mazebum

Nói chung là mình thấy các rất nhiều diễn đàn việt không muốn cho up link đến các 4rum khác, một lí do cũng đã hỏi được từ một số diễn đàn là họ không muốn quảng cáo free cho 4rum khác :)) còn ở PDA thì mình k bít là lí do gì, nhưng như thế thì thực sự là...ích kỉ, mình thấy chủ thớt up link 4rum khác cũng chẳng có gì là k được, nó chẳng phải là link virus, chẳng làm hại đến ai, có điều quy định diễn đàn đã đề ra thì nó là vi phạm thôi.

Tốn thời gian đăng kí , chờ gửi mail , kích hoạt

mazebum

Cái link mediafire mình ko để mà để cái mega share chờ thêm 20s =))

p/s : đây ko phải bản full nhé , trial thôi , game mode bị locked hết rồi

wimax16vnn

Bác chủ thớt vào topic này xem có oan ức gì ko, link mới game cũ đúng quá mà :|

ko oan, post rùi, :)) nhưng bài kia sai quy định chả có hình ảnh, video minh họa >> đáng fải shift+delete đi >:)

bắt wả tang bác "h3ll" vừa chôm cái video minh họa bên bài mình wa kìa =)) =)), mà sao ko thèm bấm Thanks mình zị bác h3ll
bằng chứng là đây : "Sửa bởi h3ll : Hôm qua lúc 09:29 PM" :D =D> =D>

h3ll

ko oan, post rùi, :)) nhưng bài kia sai quy định chả có hình ảnh, video minh họa >> đáng fải shift+delete đi >:)

bắt wả tang bác "h3ll" vừa chôm cái video minh họa bên bài mình wa kìa =)) =)), mà sao ko thèm bấm Thanks mình zị bác h3ll
bằng chứng là đây : "Sửa bởi h3ll : Hôm qua lúc 09:29 PM" :D =D> =D>
bác này nói chiện nghe bùn cười wa' nhĩ =]] =]].bài mà sai quy định là bị mod del từ lâu òy bạn ko biết hã.tui sửa là sửa cái cập nhật link youtube lại.bạn là thành viên cấp 3 mà post bài ko có tìm kiếm trước khi post.khũng quá. ai mún dow thì dow mún thanks thì thanks