• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game đầu tay mọi người cho ý kiến

onggong

Như title, mình cũng mới chân ướt chân ráo học android viết game cho nó thỏa mãn đam mê, sau vài tháng học hỏi thì cũng viết ra được 1 cái game (cùi) he he. ok giới thiệu về game cho mọi người thử và cho ý kiến của mình để mình hoàn thiện hơn. dưới đây là link down game tren google play

https://play.google.com/store/apps/details?id=com.mozaka.game

Game thuộc thể loại bắn chim, vũ khí là 1 cây cung với 3 mũi tên. chim bay qua bay lại cho các bác bắn, nhưng ko dừng lại ở bắn chim, để tăng mức độ khó cho game mình cho 1 babe rồng (mozaka, la tên của nó) nếu các bác ko bắn chết con rồng trong vòng 10-15s sẽ bị rồng giết và game over, nếu bắn hết trượt 3 mũi tên game over.
độ khó sẽ tăng sau khi giết chết 1 rồng đầu tiên, khó hay không do điểm số quyết định. chúc các bác vui vẻ chơi game, ah update vài tấm hình
vnZ4ab6_C64Rqa3PCLx7G4U_9dJlSgjMmGlBbOr9V07e0-jrOFCtsjdyYDnWzmwUBA=h310

eufuXdV3OAiNxbM06HDJnEaRmx8DTKV1QcdYMDyNOKHECoEaKEHM9JAJB2fX-ADAKw=h310

Update: fix lỗi tạo mới 1 em rồng khi giết dc 1 em, lỗi này xảy ra khi 2 con rong xuất hiện
tốc độ rồng chậm hơn,
tính năng story sẽ đến trong ver 1.2

Chỉnh sửa cuối:

haipro123

mình đã chơi thử, nhìn thì game đúng là game còn thua xa những game mobile về mặt đồ họa, âm thanh cũng không được tốt cho lắm, nhưng về lối chơi mình tin chắc đầy là một game có lối chơi hay nhất các bạn ạh. độ khó cao, hài hước, .... rất vui