• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game đi cảnh rất giống Võ lâm online

orange_244

Banned
có thể nick bạn chưa đủ quyền để tải PM vào mail kích hoạt nhé .( bạn viết bài có dấu nhé! link vẩn bình thuờng!!

QuangThang89

có thể nick bạn chưa đủ quyền để tải PM .( bạn viết bài có dâu nhé! link vẩn bình thương!!
Diễn đàn đã bỏ chức năng phải post 10 bài mới down được soft lâu rồi Định nha, có thể bạn đó ko để ý link ;;)

tictictac99

minh da thu cai voi htc-s620 nhung khi chay thi man hinh toi thui, den ban phim thi van sang. xin cac bac chi giup. bo nho the nho minh dung 4GB. thanks.
Posted via Mobile Device

tictictac99

mình đã thử cài game này với HTC-620 nhưng khi chạy được thì màn hình tối thui, bàn phím thì đèn vẫn sáng. Thẻ nhớ mình dùng đến 4GB. Xin các bác cho vài góp ý. Thanks...

orange_244

Banned
mình đã thử cài game này với HTC-620 nhưng khi chạy được thì màn hình tối thui, bàn phím thì đèn vẫn sáng. Thẻ nhớ mình dùng đến 4GB. Xin các bác cho vài góp ý. Thanks...

game này cần ram tối thiểu 128MB chip 400mhz trở lên!! không suốt đời chẳng chơi được đâu !! chia buồn với côn htc của bạn!:(. còn dung lượng thẻ nhớ của bạn không quan trọng đâu bạn ah. chúc vui với game khác:D

mrkalen

nhìn game cũng hay nhưng có tiếng tàu hok zj.......gặp tiếng tàu là pó tay lun :-?