• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game đua xe 3D HOT Asphalt4 HD cho s60v5 đây

Status
Không mở trả lời sau này.

b0m_lx

Asphalt4 HD giao diện 3D hoàn toàn,hình ảnh đẹp cách chơi hay cho máy pác trải nghiệm
có thể chơi ở màn hình dọc hoặc ngang
có thể chơi bằng cảm biến hoặc tay để di chuyển
cam đoan là không giật , các bạn xem video thì rõ , mình cũng test trên 5530 của mình kết quả là không giật , chơi ngon nhé :D

đây là video chạy trên 5k8, các bạn xem có giật hay không ? ;;)

[video=youtube;iFM2WaqM7Gg]http://www.youtube.com/watch?v=iFM2WaqM7Gg&feature=player_embedded[/video]

chơi ngon trên s60v5 :O
lâu lắm mới có 1 game pro vậy :)):))
link dow http://www.mediafire.com/?6o2l3d9dfpcahka
không thank thì nhớ đấy :D

Chỉnh sửa cuối:

NTiolanDatluu

wow.! ngạc nhiên quá, giờ test luôn trên 5233, nếu giật thì b0m cứ chuẩn bị tinh thần đi là vừa nhé! hehe >:)

b0m_lx

wow.! ngạc nhiên quá, giờ test luôn trên 5233, nếu giật thì b0m cứ chuẩn bị tinh thần đi là vừa nhé! hehe >:)

thoải mái đi
b0m_lx sắp thành 1 thương hiệu rùi :))
test xong cho ý kiến nhé

nhok_dk

các bác có thấy video nó giật tung chảo ko ? Bữa em post 1 bài , các bác chê giật mà nản ! ~X(

NTiolanDatluu

không giật mới lạ, vừa test xong trên em 5233 CFW C6! giật ảo tung chảo! hy vọng rồi lại nuố tiếc! :(

cái video 5k8 giật thế mà bác kêu ko giật! :(

b0m_lx

không giật mới lạ, vừa test xong trên em 5233 CFW C6! giật ảo tung chảo! hy vọng rồi lại nuố tiếc! :(

cái video 5k8 giật thế mà bác kêu ko giật! :(

tui test trên 5530 fw c không thấy giật mà :-? lạ nhỉ

thuyna

muốn chơi đc asphalt 4 bây giờ chỉ có cách duy nhất là nhờ pro nào biết cách giảm độ phân giải của nó xuống ( dám cá polarit cũng phải làm như thế này với ragging thunder thì mới có thể chơi đc trên mấy cái đt ko có 3D acelerator của nokia). nhưng hình như người có thể làm đc thì lại ko có hưng thú với game này nên vẫn chưa chơi đc nuột là trên nokia S60 v5

NTiolanDatluu

muốn chơi đc asphalt 4 bây giờ chỉ có cách duy nhất là nhờ pro nào biết cách giảm độ phân giải của nó xuống ( dám cá polarit cũng phải làm như thế này với ragging thunder thì mới có thể chơi đc trên mấy cái đt ko có 3D acelerator của nokia). nhưng hình như người có thể làm đc thì lại ko có hưng thú với game này nên vẫn chưa chơi đc nuột là trên nokia S60 v5

9 xác! đành hy vọng vậy :D

Status
Không mở trả lời sau này.