• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game đua xe Java game Fast Five the Movie: Official Game

b0m_lx

Mình mới sưu tập đc game đua xe này
chơi cũng hay phết , full màn hình :D
âm thanh nghe cực sướng :))
thấy hay thì thank ủng hộ mình nha :D

goolge dịch :
Nhượng quyền thương mại được xây dựng trên tốc độ bùng nổ trở lại với Fast Năm và mô hình này có được nạp đầy đủ! Brian O'Conner chơi như ở phía đối diện của pháp luật và tập hợp một đội ngũ ưu tú của các tay đua hàng đầu. Phía sau bánh xe của chiếc xe mơ ước của bạn để chiến đấu đối thủ trong các trò chơi đua cuối cùng cao cổ phần đó theo cốt truyện phim.

và cuối cùng là link dow :)) http://www.mediafire.com/?sug1lsfzlmerc8d

jack_hunter97

ko có xau game choi hay lém am thanh neu play 1 lúc thì se hien ra tieng dong co nghe da lém dift rat là pro hay hon ca aps...4 gì do và hay hon nitro.....2 1 game dang de choi.

NTiolanDatluu

hôm qua tính up game này roài nhưng nhìn cái player game xấu nên thui! tiêu chí là chỉ up các game đỉnh thui, như thế mới kiếm đc nhiều thank chứ! hihi :p

LastKnight

Nhìn hình giới thiệu mình nghĩ kô phải là cảm ứng chuyển động rồi :(

vuson

hehehebebebe,có tinh thần,cổ vũ
p/s: em ấn thank bác rồi nhưng ngứa tay spam phát =))

tuanvu202

Ko fải 3D nên hem thích. Bác nào có game đá bóng mà full màn hình s60v5 có bàn fím ảo chìm ko