• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game Hot Angry Bird 2 5,5mb for s60v5 :D

b0m_lx

mượn lời anh Đạt để post game cũ :D
Angry Birds

Tựa game Angry Birds - ứng dụng trên iPhone bán chạy nhất năm 2010 - đã có mặt trên Symbian S60v5 S^3!

Sự sống sót của những chú chim đang bị đe doạ, và mối đe doạ đó chính là lũ lợn xanh, kẻ đã ăn cắp những quả trứng chim để làm món chứng ốp lết.

Và chính bạn sẽ là người giúp các chú chim Angry Birds trả thù bằng cách sử dụng sức mạnh tàn phá đặc biệt của chúng để phá huỷ công sự của lũ heo xanh. Game cho bạn hàng giờ chơi với những thử thách dựa trên các quy tắc vật lý cơ bản. Do lối chơi này, game cũng có nhiều giá trị chơi lại. Mỗi bài chơi đòi hỏi sự kết hợp của óc logic, kỹ năng, và sức mạnh để chiến thắng kẻ thù. Với hơn 195 bài chơi và rất nhiều chú chim Angry Birds! Hãy bảo vệ thế giới hoang dã và cứu các chú chim Angry Birds ngay hôm nay!

đây là 1 phiên bản đc mod lại , dung lượng lên đến 5,53mb
có thể gọi là phiên bản 2 của Angry Bird
tất nhiên là số lượng map cũng nhiều hơn rùi :))
các bạn chơi và trải nghiệm nhé :D

link dow :D http://www.mediafire.com/?xd0mb1i4oisdb6f

jack_hunter97

Cho mình hỏi cái này sao kô có bản nào mod chơi bắn chim như con ku luôn chạy trên nền tảng qt đó giống như happy fog đó chơi 1 lần là cảm thấy hài lòng có vẻ qt nên phát triển mấy game kiểu đó

b0m_lx

Cho mình hỏi cái này sao kô có bản nào mod chơi bắn chim như con ku luôn chạy trên nền tảng qt đó giống như happy fog đó chơi 1 lần là cảm thấy hài lòng có vẻ qt nên phát triển mấy game kiểu đó

cái này phỉa hỏi người mod chứ :D

haitayhaiem

bản "kéo chim" này của bạn bao nhiêu bàn vậy? Giống giống bản của mình cài rồi, 45bàn, nhưng phá đảo rồi. :(. K có bản rio như ^3 nhỉ, bao nhiêu bàn, thế mới sướng.

hungdaica1

nhưng game này nó cho chọn chim thoải mái.không có bản chỉ giới hạn chim mình bắn như s^3 mới hay.bắn thế này hầu như tàn qua cửa hết