• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game hot tren iphone Plants_vs_Zombies

Status
Không mở trả lời sau này.

cutun233

Plants_vs_Zombies
game rất hot trên iphone nay đã có trên s60v5

Đây là một game mini được đánh giá rất hay của hãng PopCap Game cho dù Gamespot chấm 8.5 . Trò chơi mang nhiều tính thử thách, phiêu lưu, chiến thuật và trí tuệ. Nhiệm vụ của bạn là trồng những loại cây vũ khí như cây bắn đậu, cây bắn băng, nấm nguyên tử, cherry boom, .v.v. để tiêu diệt tận gốc lũ Zombies và trùm là Dr.Zomboss .
Game còn được chia ra làm nhiều phần như Arventure, Mini-game, Puzzle và Survival.

Cảnh đánh ban ngày
Những vòng ở cảnh này, lực lượng Zombies không quá nhiều, bạn hãy xây nhiều hoa hướng dương

Cảnh đánh ban đêm
Cảnh này sẽ không có điểm mặt trời rơi xuống nên bạn phải xây hướng dương vòng đầu và nấm vàng các vòng sau.

http://www.mediafire.com/download.php?nwjy03mmgyz

Chỉnh sửa cuối:

dung1291985

game này cỡ màn 240x320 resize lên cho 5800,n97 nên hình vỡ lắm >"< game tiếng Trung nhé!

cutun233

Đay là những nhận xét dầu tien cua mình.
Dây là game Tq nhung đã dc Eng
Game dinh dạng jar.nay dành cho cảm ứng nhưng ko phai cua s60v5 nên bị kéo man hinh nên nhìn hơi xấu
Anh em khi bat dau choi.no hoi unlock thi anh em cu kich vao dung ngai .ko mat tien dau

Status
Không mở trả lời sau này.