• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game java giống báo động đỏ trên PC Art Of War 2 - Global (640x360)

TruBic

Well-Known Member
Game được hãng Gear Game sản xuất, với đồ hoạ khá đẹp mắt, tuy nhiên theo mình đánh giá có lẽ là java nên âm thanh ko được hay.
Game thuộc thể loại dàn trận, bạn hãy xây nhà, nâng cấp, mua lính, xe tăng để đi tiêu diệt căn cứ của địch!
Với 2 cấp độ dễ và khó, 7 Map cho bạn chinh phục!
Sử dụng phím 2,4,6,8 để di chuyển. Phím 5 để chọn. Phím * để mở bản đồ....
Mẹo: Bạn nên xây nhiều nhà Generator để có năng lượng và xây được nhiều lô cốt phòng thủ. Còn rất nhiều mẹo nhưng các bạn tự khám phá nhé!
Ảnh minh họa trên màn hình 320x240 nhưng các bạn đừng thắc mắc, vì mình test trên nokia
5233 (640x360) hiển thị tốt!
Chúc các bạn vui vẻ khi đến vớ
i PV!

Chỉnh sửa cuối:

herohacker

qua rồi bạn ạ vấn đề là thời gian thôi bác cho xây nhiều phòng thủ sau nó nâng cấp con tank mà nó lắp bệ được ấy dần dần lấn sân sang bên nó là thắng!

Kitmit

màn 5 là màn nào thì mình quên rồi, nhưng mình chơi qua hết rồi, bạn chup sơ đồ cái màn đó đi, mình chỉ cho nè

tunglanh123

Trò này chơi có mấy màn khá khó. Bạn chụp ảnh post lên anh em trợ giúp cho. Mình chơi qua hết các cửa là xóa game nên cũng chẳng nhớ được.

badman_87

Member
dạo này đi làm suốt nên không có máy tính để post hình cho các bác.cái thành mà không có nhà của địch mà chỉ có quân nó chạy sang ý.

Kitmit

dạo này đi làm suốt nên không có máy tính để post hình cho các bác.cái thành mà không có nhà của địch mà chỉ có quân nó chạy sang ý.

AH, NẾU MÀN NÀY KO CÓ CĂN CỨ CỦA ĐỊCH, THÌ MÀN NÀY BẠN NÊN XÂY DỰNG CĂN CỨ CỦA MÌNH CHO CHẮC CHẮN,ĐẶT NHIỀU LÔ CỐT XUNG QUANH BẢO VỆ CĂN CỨ, CHỈ CẦN ĐỊCH QUA LÀ GIẾT THÔI, 1 HỒI ĐỊCH HẾT SẼ QUA MÀN, CHỨ BẠN DẪN QUÂN ĐI THÌ CÓ NC CHẾT HẾT THÔI :d:d:d

thainguu

đây đúng là một game hay, đồ họa đẹp nâng tầm giá trị Symbian^1 nhà ta!

Windpr0

Sao ai củg khóai đính kèm thế .hjx jo đis òy,chã đown đc..nãn . Up lên box.com đj