• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game khủng khiếp đã quay trở lại - Assassins Creed 3D

xuandung11a2

Well-Known Member
Assassins Creed 3D WVGA

Giới thiệu:Cách đây không lâu mình có post tựa game này nhưng đó là phiên bản ở mức"phổ biến".Phiên bản mình giới thiệu sau đây đột phá cả về cách chơi lẫn đồ họa.
Rất tiếc game có đồ họa 3D được chau chuổt tỉ mỉ nên chỉ phù hợp với các dòng DT màn WVGA .Các loại màn khác vui lòng chơi thử bản trứoc vậy.

Download:Trước khi download game này ,rất mong mọi người hãy vào đây kí tên để ủng hộ cho KTV khu vực PPC của chúng ta ngày càng có nhiều ROM đẹp game hay:http://pdaviet.net/showthread.php?p=997125#post997125

Last edited by a moderator:

nhocball

HP ipaq rw6828 có chơi được hok bạn.....
mình chả bít thông tin nhiều về máy mình,
ai có thể cho mình biết HP rw6828 thuộc màn hình gì, cấu hình thế nào đc hok

djtrungkien

HP ipaq rw6828 có chơi được hok bạn.....
mình chả bít thông tin nhiều về máy mình,
ai có thể cho mình biết HP rw6828 thuộc màn hình gì, cấu hình thế nào đc hok

Màn hình của bạn có độ phân giải 240x320 tức là QVGA nên ko thể chơi được game này! Thông tin về máy của bạn:
Bộ xử lý

¤ Intel PXA272 Processoor
¤ 416MHz

Bộ nhớ

¤ 64MB RAM
¤ 128MB ROM

Màn hình

¤ Màn hình cảm ứng TFT, 65K màu
¤ Độ phân giải 240 x 320 pixels, 2.7 inch

j3an

Mình xài HTC Touch Pro II
Mình down về đc rồi,chọn file .cab đấy nhưng nó lại bảo là install was unsuccessful
Bạn cho mình link khác hoặc file khác đc ko?

xuandung11a2

Well-Known Member
Mình xài HTC Touch Pro II
Mình down về đc rồi,chọn file .cab đấy nhưng nó lại bảo là install was unsuccessful
Bạn cho mình link khác hoặc file khác đc ko?

Chắc chưa kí tên =))=))=))=))
Xem lại đi bạn nhé.Tested trên Touch HD.

TranThanhqx1

sao mình làm như chỉ dẫn trong tập tin đính kèm rùi mà vẫn chưa có link down game vậy nè!cả mấy game kia nữa!
cho mình link đi pro!
thanks

xuandung11a2

Well-Known Member
sao mình làm như chỉ dẫn trong tập tin đính kèm rùi mà vẫn chưa có link down game vậy nè!cả mấy game kia nữa!
cho mình link đi pro!
thanks

Bạn ơi,mình send cho bạn 3 link rồi mà.Bạn xem lại hộp tin nhắn nhé nhé.Cảm ơn bạn nhiều lắm.:)

baoden80

Game đỉnh thế mà chỉ chơi được trên WVGA thì phí quá nhỉ ?
Bao giờ mới có trên QVGA đây ?
Tiếc quá nhưng dù sao cũng thanks xuandung11a2 đã giới thiệu game đinh cho anh em. =D>