• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game kim cương PARIS HILTON cực hay

quangdct

Đây là game chơi kim cương hay nhất mà mình biết hay hơn cả trên máy tính. Có nhiều lever bạn chơi không biết chán là gì. Ai mà chưa thử thì quả là đáng tiếc.Dành cho màn hình 176x208 nhé. Là game java nhưng rất number one. A e nào của Pdaviet mà chuyển đổi thành đuôi sis thì quá tuyệt. Lần đầu tiên post bài mong mọi người ủng hộ. Nhớ Thanks mình phát cho có khí thế._.Keke.Tôi yêu Pdaviet.net

Chỉnh sửa cuối:

hoanghuy16vn

Đây là game chơi kim cương hay nhất mà mình biết hay hơn cả trên máy tính.Có nhiều lever bạn chơi không biết chán là gì.Dành cho màn hình 176x208 nhé.Lần đầu tiên post bài mong mọi người ủng hộ.Nhớ Thanks mình phát cho có khí thế._.keke
Game kim cương chơi tuyệt lắm. Hoanghuy16vn đã test thành công. Quangdct phát huy nhé để xây dựng pdaviet ngày càng lớn mạnh

BACSYCOC

Bạn ơi cho mình hỏi,trong diễn đàn toàn game hay nhưng đuôi zip,mình dùng n70 thì chơi kiểu gì đây,có phải dùng xplore đổi tên thành đuôi _jar la chơi được không,nói mình biết với thank,ah mà còn đuôi rar ;)

quangdct

Bạn ơi cho mình hỏi,trong diễn đàn toàn game hay nhưng đuôi zip,mình dùng n70 thì chơi kiểu gì đây,có phải dùng xplore đổi tên thành đuôi _jar la chơi được không,nói mình biết với thank,ah mà còn đuôi rar ;)

Tất cả đuôi 7z bạn chỉ việc Rename xóa đi là xong. Còn đuôi zip và rar thì dùng Xplore giải nén là ok hoặc bấm trực tiếp, mở với hệ thống rồi cài đặt bình thường nhé. Chúc may mắn

Chỉnh sửa cuối: