• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GAME MILUEGG JUMP

wimax16vnn

Miluegg is adventuring in Dessert Mountain, help him to jump as high as possible! Game purpose is to jump on sweet platforms, and reach the top of mountain. On Miluegg’s way to the top, cakes, donuts, and cookies provide extra help. Be aware to enemies and traps, they will make you out of control! Miluegg Jump supports online ranking. Upload your high score to challenge worldwide players!
[video=youtube;CsFYDw1_qW4]http://www.youtube.com/watch?v=CsFYDw1_qW4[/video]
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?nfomm5zdyju[/DOWNLOAD]
MF added NEW NEW ...........

Last edited by a moderator:

llTuyetTinhCocll

Posst Games bạn nên có giới thiệu và hướng dẫn cách chơi bằng tiếng Việt bạn nhé, Edit lại cho hoàn chỉnh đi bạn.

Để em múa minh họa cho chủ thớt xí....Có thể gọi tên cho game là "Hugo leo thang" game thuộc thể loại giải trí nhẹ, vui....chơi bằng cảm biến chuyển động.... khi chơi lưu ý những "bậc thang" trên màn hình....nghiêng máy làm sao cho chú "hu Go" luôn có chỗ đứng trên "thang" để lấy đà nhảy tiếp lên cao....

Game hay.....giữa đám đông mà chơi game nghiêng qua nghiêng lại cũng nỗi bật rồi.....

ThuocNuoc

Cài vào nokia 5233 ko chơi được..........................Cài đặt được nhưng đến khi vào trò chơi máy báo lỗi chính chỉ game.....Chán...CÀi xong tưởng chơi được ai zè

lat123

Bạn nhớ zip hoặc rar vào trước khi up lên mediafire nhé, =.= mediafire dễ lỗi file lắm!

sheva079

5800 mình cũng thế...cài xong nhấn vào icon muốn treo máy lun, không chơi được....:(...có lẽ chì dành riêng cho N97..:(

ThuocNuoc

Bản down của bác này lỗi rồi...Tôi tìm bản của người khác cài lại vào nokia 5233 lại chơi ok....BÁc xem lại bản down đi

joeD

Bản down của bác này lỗi rồi...Tôi tìm bản của người khác cài lại vào nokia 5233 lại chơi ok....BÁc xem lại bản down đi
tìm đượ bản down khác sao không post lên lun nói vây cho các mem khác tức chơi àg

wimax16vnn

Đã cập nhật link mới fía trên, bảo đảm chơi OK, đã test OK trên 5230 của mình

minhtien1810

n97 ko chơi dc lun , bấm vô icon rùi im re, bạn chỉ mình cách cài với , có cần pm gì ko zậy càivào dc nhưng ko chơi dc

wimax16vnn

n97 ko chơi dc lun , bấm vô icon rùi im re, bạn chỉ mình cách cài với , có cần pm gì ko zậy càivào dc nhưng ko chơi dc

cài và chơi bt mà, game vui lắm
tải và cài lại với file mình up bên trên nhá

xautraiking

File Jar mà mí bạn...Cài đc mà...Mình cài trên 5800 chạy ngon lành...
Lần đầu thấy game jar mà cảm biến chuyển động đấy :D