• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game mới !!!!! Gamelion Boom Letters 320x240.sis

giangvungtau

game chơi chữ giao diện cực đẹp,âm thanh trung thực.dung lượng 4M.tiếc là chỉ giành cho bàn phím của màn hình 320x240 mà thui

Link download
http://www.sisdown.com/UploadFiles/game/sisx/2010/2/Nokia_E75_Boom_Letters.sis

giangvungtau

mình ko biết game này nếu dùng macgic key thì có thể chơi trên 240x320được ko nhỉ???:-/

backbedboy

thực sự game này cần 4 key : q w o p . chỉ có bàn phím Qwerty mới viết liền các key đó . Nên game này chỉ dành cho dòng E seri . Bản thân nó là game của E75 , nhưng các E khác chơi vẫn được

giangvungtau

mình đã test thử trên 2 máy n81 và 6710 Navigator mà ko nhấn được phím.chứng tỏ ko thể chơi trên dòng màn hình 240x320 rùi

Auto

Ấn phím chữ hay phím điều hướng nó k vào?
Vào game rồi chọn mà chơi chứ sao đâu!

giangvungtau

mình đã nhấn rùi.ví dụ như chữ W đi.khi đợi chữ w đi ngang wa dòng màu đỏ thì nhấn phím w trên bàn phím.nhưng nhấn vào nó ko chịu.

Trungls

Game này khiến mình có cảm giác bấm chay theo chữ thôi. Chẳng thấy cảm giác chơi theo nhạc như Guitar Hero.
Nhạc cũng hơi buồn tẻ.

Được cái chơi trên máy E63 mượt ghê. Hình ảnh, hiệu ứng trong game và Menu đẹp.

Trungls

Sao bạn lại nghĩ mình ko đeo tai phone ?
Tai phone đó chứ. Nhưng nhạc với chữ chẳng thấy hợp nhau mấy :D.