• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Game New] Qiao Feng truyền thuyết - Chinese - "sis" Võ Thuật - S60v5

master09

Lại một game Chinese mình dịch bằng Google mong các bạn thông cảm. một game chiến đấu võ thuật chinese hiệu ứng, âm thanh sống động

Lưu ý : Các bạn cài thường , xong vô xplore lên ổ C thấy 1 forder ẩn ,vô đó nó có 1 file tên bwgame....jar. Các bạn cài cái đó lên. và thưởng thức. không thì các bạn càifire sis trước rùi cài fire jar sau trong tệp đính kèm

Qiao Feng là một trong nhiều nghệ thuật võ anh hùng trong một trong những ảnh hưởng nhất. Điều này được thực hiện bởi Qiao Feng như một anh hùng, anh bắt đầu trên tất cả các câu chuyện. Game xuất sắc màn hình v5, hiệu ứng đặc biệt cho mắt, nhịp điệu trò chơi, mịn, mức độ thiết kế xuất sắc, Boss chơi tuyệt vời, như là điểm chuẩn của hành động cho thị trường trò chơi. Sáng tạo thiết kế game đã có nhiều hệ thống trò chơi video đã được thông qua, phần và thành tích cũng như sự kết hợp miễn phí của các hệ thống đập là duy nhất cho thị trường. Game hoàn hảo hình ảnh của anh hùng Qiao Feng, như hành động chơi game chắc chắn không thể bỏ qua.

Hình ảnh, và ảnh hưởng của điều này như một tính năng chính. mặt trời, hang động, mái nhà, nội thất, đường phố, cấu trúc, chắp vá, việc giảm thực sự của nhà Tống tính năng kiến trúc. Đóng vai trò của góc, Boss tuyệt đối với hiệu quả của hoạt động đầy màu sắc hoàn toàn tốt,. Hiệu ứng sử dụng công cụ mới nhất, hiệu ứng, hiệu ứng ánh sáng một cách sống động thể hiện trong trò chơi.
Trò chơi là một tính năng chính của kỹ năng kết hợp, người chơi có thể làm theo các chuyển động khác nhau, miễn phí kết hợp để tấn công đối phương. Hành động chiến đấu trong một trò chơi kết hợp các yếu tố của lớp, trò chơi này là rất hiếm.

Phần hệ thống: Đây là bản gốc của việc này cho một hệ thống, từng được chia thành nhiều đoạn nhỏ có liên quan thực hiện. Game chơi theo đánh giá định của họ về việc hoàn thành thẩm định sẽ được thưởng cao hơn cầu thủ. Hệ thống này chỉ đề cập đến các đặc tính của trò chơi video, chơi game di động có thể được mô tả như một sự đổi mới lớn.

Thành tựu hệ thống: cùng một đoạn video game thiết kế từ khái niệm, khó khăn cho những người sẵn sàng thách thức những người chơi, trò chơi sẽ cung cấp cho họ sự hài lòng hoàn hảo.
Là một trò chơi hành động, trình độ thiết kế cũng rất quan trọng. Đối với các nhà thiết kế này sử dụng khéo léo của các cơ quan điều tiết nhịp điệu của trò chơi, trò chơi khó khăn là vừa phải, dễ sử dụng, nhưng khó khăn để làm chủ, phản ánh những điểm chính của thiết kế này làm cho mức độ và bản chất.

Nhược điểm duy nhất của việc này cho, có lẽ trong âm mưu trên. Nội dung trò chơi là không nhiều để xem các thiết kế dự định để chơi xuống phần này, cho phép người chơi để đưa năng lượng nhiều hơn vào chiến đấu và chiến đấu ông chủ trên. Nhưng trong trường hợp bất kỳ, có nhiều điểm trong ảnh, và các chức danh vẫn còn trong đức tin tốt, tham gia vào mô tả cốt truyện, mà còn cho các trò chơi đáng kể. Đánh giá thiết kế có thể nói rằng điều này là hoàn toàn chấp nhận được cho đa số người chơi thực hiện.
Đánh giá có thể nhìn thấy tất cả các phần của trò chơi một giải thích hoàn hảo của các yếu tố của trò chơi hành động nên được, nhưng cũng bổ sung thêm một số hệ thống độc đáo và có hiệu lực làm mới, có thể được mô tả là rất chân thành. Đừng ngần ngại, vận mệnh của Feng Qiao và số phận cuối cùng nằm trong tay của bạn!

Mã:
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?oeble9ypak42k5p[/DOWNLOAD]

Chỉnh sửa cuối:

angelboy12

Cái này tui cài vào máy lâu rồi nhưng chơi ko đươc ko biết vì sao. Có ai chơi được ko vậy

ShenTran

cái này chơi sao vậy pac , có ai biết cách chơi thì xin giúp cho ,thanks

se7gecko

tui cũng k chơi đc!!!

Chả thấy Icon đẻ chơi đâu cả, cài xong nó Load một hồi lâu rùi đứng lun...Acac, ai chơi đc k????:-?:-?:-?

angelboy12

Game này chơi ko được đâu.... Chủ topit nên thử trứơc khi úp đi nha. Vì thế nên trò này mình ko úp lên là vậy

master09

Hic hic. không chơi được. xin lỗi mọi người, cám ơn mọi người đã test và ủng hộ. mình sẽ rút kinh nghiệm. mong mod del topic dùm. thanks!

viethan2

hi, máy mình choi ok. Ðô hoa dep lam. Các ban cài bthuong. Xog vo xplore len o C thay 1 forder an ,vo do no co 1 file cham jar. Cai cai do len. Thuog thuc. Mod ui, em len mang toan bang dt nen viet ko dau dc. Chia se cho ae nao thich tro nay thui. Mod bo wa hen.Thank

anhhuydien

thấy folder ẩn nhưng không thấy file jar ở đâu hết chán thiệt ai giống mình không vậy ?

nokia5800ntc

có một file tên là:bwgame....jar mà. Bạn chọn là mở bằng hệ thống thì mới là bắt đầu cài chương trình. Còn cứ chọn nó bình thường thì nó vào bên trong thư mục và ra một loạt các file... đấy.

nokia5800ntc

phải nói thêm là game rất good. Nếu mà full màn hình và hỗ trợ cảm ứng nữa thì quá là tuyệt vời,không còn gì để nói. Hy vọng điều đó sớm thành hiện thực.

viethan2

có một file tên là:bwgame....jar mà. Bạn chọn là mở bằng hệ thống thì mới là bắt đầu cài chương trình. Còn cứ chọn nó bình thường thì nó vào bên trong thư mục và ra một loạt các file... đấy.

Dung rui. Bac cai file do len , roi vo choi bthuog. Game nay hay lem

Gijngianyo

Mình tách file jar của game đó ra đây rồi. Các bạn download đính kèm về xong rùi xóa đuôi '.7z' đi chép vào phone cài bình thường nha. Game hay hấp dẫn thế này mà bảo del topic đi có uổng không cơ chứ :ar!

View attachment 178617

llTuyetTinhCocll

trong app thì có tên nhưng icon ko thấy.....giống như mình có đóng tiền đăng ký học nhưng lại cúp cua riết vậy ý......