• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Game New] TYCOON RANCH 2010 'sis" - Chinese S60v5

master09

Game này là game Chinese mình dùng Google dịch mong các bạn thông cảm. Và mong có người việt hóa game này cho mợi người chơi

Các phong cảnh đẹp nhộn nhịp, nông thôn, đời sống của giải trí vui tuơi. New trò chơi, "Ranch Tycoon 2010" có màn hình màu sắc tươi sáng, hàng loạt các động vật đáng yêu. Các loại nhiệm vụ khác nhau với nhiều chế độ chơi khác nhau. Tại sao phải chờ đợi? Hãy đến và xây dựng trang trại riêng của bạn nhanh nào ! có rất nhìu động vật đáng yêu như gà, cừu chất béo, đơn giản là minded máy nghe nhạc, nuôi gia xúc, gia cầm, hoa quả phát triển một trang trại cho riêng bạn, máy móc chế biến và xuất khẩu, Game dẫn bạn vào một cuộc sống ảo hạnh phúc của giải trí trong lĩnh vực Trang trai. NPC với nhiều kịch bản và nhiệm vụ khác nhau, người chơi hàng đầu hoạt động trong lĩnh vực Trang trại của riêng mình. Trò chơi vui vẻ, độc đáo mô hình kinh doanh làm cho game nhanh hơn và dẫn người chơi. nhân vật trong game vui nhộn. New Game cuốn sách "Ranch Tycoon 2010" nhanh chóng xây dựng trang trại riêng của bạn đó!

Chỉnh sửa cuối:

karlovo

nhìn hay vật vã như thế mà tiếng china,sợ mấy ông china thật, làm game rõ hay :p

ducbang1907

tiếc thật,mấy game hay toàn của mấy ông Trung Quốc. Kì lạ thật,game nó làm cho s60v5 của nokia,ko có chip mạnh mẽ nhưng chơi rất mượt mà,nể phục sát đất

llTuyetTinhCocll

tui cài báo tập tin jar sai,,,,, ai giúp tui với, đt hack rùi, ...

ông này chơi chiêu cuối......
game sis ý.....anh nào pro việt hóa nó luôn cho pà kon dễ xài ih.....chứ game hay mà cứ chọt theo quán tính hoài.....

ctct

chao ban master09 sao ban k vjet hoa luon game nay dj de nhung thanh vien khac de choi hon ban ma game nay toan tjeng hoa k thi lam sao ma doc dc ha ban