• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GAME PALM : Yêu cầu + Thảo luận

MrTrung

Tôi tạo chủ đề này để các Mem có thể hỏi hoặc yêu cầu Game . Các bài không đúng chủ đề sẽ bị Del. Mong các Mem hưởng ứng nhiệt tình

PocketPC

Bác có trò chơi Tank trên Palm Os nào hay gửi nên cho anh em dùng với . Em mặc dù chưa download được nhưng em vẫn thich cái loại Game đó .

MrTrung

Bác có trò chơi Tank trên Palm Os nào hay gửi nên cho anh em dùng với . Em mặc dù chưa download được nhưng em vẫn thich cái loại Game đó .

Để đáp ứng cái yêu cầu chính đáng của bạn tôi xin gửi đến bạn game Tankwar3D . Có hình ảnh minh họa trong Game cho Palm OS bạn vào dó nhé nếu không cần xem hình bạn có thể tại ngay tại đây .
Game download tại đây :http://pdaviet.net/showthread.php?t=1272&page=12

Chỉnh sửa cuối:

shelling30

Em mới được tặng 1 cái máy palm, giờ đã dơnload rồi ma 2 muốn cài vào máy thì phải làm thế nào, có cần phải dùng chương trình của nó không hay chỉ cần kết nối vào PC là cài trực tiếp, mấy cái đó em vẫn chưa rành lắm, với lại anh có cái trò worm bắn sâu dành cho máy palm không nha anh

MrTrung

Em mới được tặng 1 cái máy palm, giờ đã dơnload rồi ma 2 muốn cài vào máy thì phải làm thế nào, có cần phải dùng chương trình của nó không hay chỉ cần kết nối vào PC là cài trực tiếp, mấy cái đó em vẫn chưa rành lắm, với lại anh có cái trò worm bắn sâu dành cho máy palm không nha anh

Khi Download về bạn giải nén nếu có Pass thì Pass sẽ là pdaviet.net nếu không có thì bạn giải nén bình thường sau đó copy vào máy và cài đặt bình thường nhé . Chúc vui.;;) ;;)

shelling30

Mà mấy cái game trên này hầu như là bản demo không àh, mấy bác có code hay mã đăng ký của những game đó thi mấy bác pos lên cho em chứ chơi có mấy ngày thì chán wá, muốn đăng ký nhưng không biết đăng ký sao thôi!!

MrTrung

Mà mấy cái game trên này hầu như là bản demo không àh, mấy bác có code hay mã đăng ký của những game đó thi mấy bác pos lên cho em chứ chơi có mấy ngày thì chán wá, muốn đăng ký nhưng không biết đăng ký sao thôi!!

Bạn nói cụ thể Game nào là bản Demo để mình xem lại cho nào . ;;) ;;) ;;)

PocketPC

Bác này nói chung chung thế ai mà biết. Tôi dùng Game ở đây chưa thấy bản nào là Demo cả bác xem lại đi nhé ;;) ;;) ;;)

kyowe

các huynh có game "bike or die v1.4a" ko ghiền nóa lắm rồi mà tại vì chỉ là bản trial nên chơi được có 5 vòng tức ói máu có ai có *** của nó share cho tui với

MrTrung

các huynh có game "bike or die v1.4a" ko ghiền nóa lắm rồi mà tại vì chỉ là bản trial nên chơi được có 5 vòng tức ói máu có ai có *** của nó share cho tui với

Cái bạn đang cần tìm nằm ở đây PDAVIET.NET. Đây là bản xịn đấy ko có phải là bản trial đâu. Chúc bạn chơi vui vẻ.

kyowe

các bạn ơi cho mình soft firestorm 1.4 nha soft giả lập GBA đó cho cái xxx không cũng được giúp dùm nha đang ghiền

kookyky

Các bác ơi xin cho hỏi tại sao game Lumix 1.10 không chơi được vậy. Tui chỉ bấm được nút UP thôi thì game tự động chạy và OVER, còn ngoài ra không bấm được nút nào nữa hết, bác nào biết cách chơi xin cho thọ giáo. Cám ơn trước.

MrTrung

Các bác ơi xin cho hỏi tại sao game Lumix 1.10 không chơi được vậy. Tui chỉ bấm được nút UP thôi thì game tự động chạy và OVER, còn ngoài ra không bấm được nút nào nữa hết, bác nào biết cách chơi xin cho thọ giáo. Cám ơn trước.

Có thể là do Game này Vision không phù hợp với máy bạn nên mới xảy ra trường hợp này :( :( :( :( :( Trước khi cài Game bạn hãy ktra Vision cũng như xem Game có phù hợp với máy bạn hay không nhé ;) ;) ;) ;) ;) ;)

elicius

Cho mình xin bản MS office (bản cài đặt và MTK luôn nha)

Mình có vào phần ứng dụng cho Palmos nhưng down nó không được
Link die rồi
Mong các bác úp hộ em một cái link khác
Xin cảm ơn

kookyky

Chả hiểu tại sao forum này về sau "lặng lẽ nơi này" chán vậy ta, không thấy ai tham gia diễn đàn cho xôm tụ hết. Chẳng lẻ thiên hạ chán Palm OS rồi sao?
Anh hùng mạc lộ đâu hết rồi, xin cho hỏi Ricohet có "kờ rắc" code không?
Many thanks,
KKK

duythan

Mình có vào phần ứng dụng cho Palmos nhưng down nó không được
Link die rồi
Mong các bác úp hộ em một cái link khác
Xin cảm ơn

Bạn cho địa chỉ e mail của Bạn. Tôi sẽ đáp ứng đẩy đủ những gì Bạn cần. Thân chào.

loveMQ

Bác nào có bản full của game Arcade Challenge không ạ ?? Nếu có thì cho em xin 1 bản với, cảm ơn rất nhiều.
Hình của game :

loveMQ

Chả hiểu tại sao forum này về sau "lặng lẽ nơi này" chán vậy ta, không thấy ai tham gia diễn đàn cho xôm tụ hết. Chẳng lẻ thiên hạ chán Palm OS rồi sao?
Anh hùng mạc lộ đâu hết rồi, xin cho hỏi Ricohet có "kờ rắc" code không?
Many thanks,
KKK

Ricochet cũng là 1 game của Astraware nên bạn có thể dùng chương trình này để "kờ rắc" : http://pdaviet.net/showthread.php?t=35 :)