• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game Panzer Panic (bắn xe tăng trên giấy) s60v5 đây :D

b0m_lx

Chắc các bạn cũng không còn xa lạ vơi những game trên giấy phải không ? ;;)
nay mình giới thiệu cho các bạn 1 game nữa là game PanzerPanic còn gọi là bắn xe tăng trên giấy
game có lối chơi giông gunbound là 1 bên bắn rồi bên kia sẽ bắn lượt tiếp :D
bạn phải di chuyển cho xe tăng đi , chỉnh góc bắn và độ xa của viên đạn nữa :))
sau đây sẽ là 1 vài hình ảnh của em nó :D
chú ý : mỗi em xe tăng là 100hp đấy , địch mà bắn chuẩn thì chỉ 2 phát là die :)) (ít trường hợp này lắm , yên tâm ;;) ) và game có thể chơi ở chế độ mutiplay nữa :))

link dow :D http://www.mediafire.com/?ll6np2bsduf6g8y
hãy bấm THANK đẻ cám ơn những người đã post game cho bạn chơi ;;)

nhoxjnhzai

Chán CFW sang bõ game chơi thấy tổ đội chém gió Bom_lx,jonny,NTiolanDatluu phát choáng
Tks game hay

JohnyNguyen

Bồ ơi,game này có rồi,tui tưởng bồ post game gì chứ thể loại game trên giấy,theme trên giấy tui đều đã vọc qua hết rồi :)) hehe,có Tank Panic & Parachute Panic là điển hình :D để khi nào lên pc Thanks & đưa link sau nhé :-?
P/S @nhoxjnhzai ý kiến gì nhóm tui vậy? :p

NTiolanDatluu

không đc spam
chơi game xem thế nào

anh em mình cùng đội mà :D
chơi game chưa ?

trò này mình chơi đc đến máp 2 thôi ko chơi nữa! với lại dao này game có chơi đc lâu đâu! flash cfw liên tục :D

b0m_lx

trò này mình chơi đc đến máp 2 thôi ko chơi nữa! với lại dao này game có chơi đc lâu đâu! flash cfw liên tục :D

tui cũng chơi đc đến map 2 là die
flash liên tục thì cài game vào ổ C chơi cho sướng :D