• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game PaperGlider - Lướt máy bay giấy

jack_hunter97

[PaperGlider ( là game Java nên tương thích cả cho s60v5)

Đây là một game Java rất vui, mình sẽ điều khiển 1 chiếc máy bay giấy làm sao cho bay xa nhất.
images

Cách chơi : Bạn kéo một đường thẳng trên màn hình cho tàu bay ( nên ở góc 60 độ) sau đó làm thế nào để duy trì tàu bay một tg dài nhất, tuy khá đơn giản nhưng lại mang đầy tính thử thách khi bạn chỉ có 1 lượng lực bay nhất định phải làm sao tránh chướng ngại vật, vào các Bonus, vậy mới đạt được điểm cao !

Link download: http://www.box.net/shared/nu4yyuitpu8x80ki2pbg
Hình như mobile cũng download đc. Lưu ý cho s^1: tắt bàn phím ảo!

by bomk and me UH ( UCHIHA HEERUTO)enjoy playing game thank if you like
Lưu ý vì mức độ game này quá khó và hot nên phải giữ bình tĩnh before play lưu ý thêm ai chơi game sẽ được đẹp trai và ga lăng như mình con gái thì cute hơn còn chần chờ gì nữa tải thôi ( thank mình mới có tác dụng )

Chỉnh sửa cuối:

langtu069

game này nhìn có vẻ hay nhé bác :D Thêm cái link mediafire này:
Mã:
[URL="http://www.mediafire.com/?9lf6cae5m76j91n"]Paper Glider[/URL]

jack_hunter97

Hàng hot mà

Lưu ý vì mức độ game này quá khó và hot nên phải giữ bình tĩnh before play lưu ý thêm ai chơi game sẽ được đẹp trai và ga lăng như mình con gái thì cute hơn còn chần chờ gì nữa tải thôi ( thank mình mới có tác dụng )

Last edited by a moderator:

langtu069

Quảng cáo gê gớm v. bác, có tác dụng phụ k :)) p/s: để test xem mình có cute hơn k =)) >:)

jack_hunter97

Lưu ý lưu ý nếu có tác dụng phụ là bạn sẽ trở nên super hot gái trai theo kô dứt thì mình sẽ kô chịu trách nhiệm đâu nha ( tin mình đi từng trải rồi =.= đẹp trai khổ lắm )

Chỉnh sửa cuối:

jack_hunter97

Sao kô ai muốn đẹp trai thế có 4 người à tải chùa kô có tác dụng đâu nha ai nói coi game hay kô

langtu069

Sao kô ai muốn đẹp trai thế có 4 người à tải chùa kô có tác dụng đâu nha ai nói coi game hay kô

Em đây... em chơi r` đây... cho nó qua bức tường tuốt đằng kia mới thắng à bác. khó qá. hixhix.Nhưng mà hay, tập thả máy bay :)) =))

jack_hunter97

Em đây... em chơi r` đây... cho nó qua bức tường tuốt đằng kia mới thắng à bác. khó qá. hixhix.Nhưng mà hay, tập thả máy bay :)) =))

dễ lắm trước tiên là thả cho nó bay khi nó sắp rơi chạm ( hay đập ) nhẹ vào thì thấy nó sẽ bay lên cứ làm thế thấy khá hồi hộp mình chơi mà "c" nó muốn nhảy ra ngoài nhưng được cái đẹp trai khi chơi trò này gỡ lại :D kô ngờ hiệu quả thật

jack_hunter97

quảng cáo ác quá :))

yên tâm kô đẹp mình lấy tiền mà bây giờ bom thử nhìn vô gương đi thấy mình đẹp trai chưa kìa thấy tác dụng trước và sau chưa . . .

Chỉnh sửa cuối:

langtu069

dễ lắm trước tiên là thả cho nó bay khi nó sắp rơi chạm ( hay đập ) nhẹ vào thì thấy nó sẽ bay lên cứ làm thế thấy khá hồi hộp mình chơi mà "c" nó muốn nhảy ra ngoài nhưng được cái đẹp trai khi chơi trò này gỡ lại :D kô ngờ hiệu quả thật
V. là nó cứ xuống r` ta kéo lên => bay mãi thế này tới khi rớt xuống... Cái này giảm stress dc. chơi 1 hồi cái đầu trống rỗng :))

Delzie

k chơi đâu nhá :)) e là con trai đoàng hoàng đây :)) Kệ cứ down về đã :))

jack_hunter97

Lưu ý lưu ý bạn bomk là người post game này đấy nên thank bạn ấy nhiệt tình ( nếu muốn "hàng" khủng hơn ) hàng đây kô phải là ở dưới nhé

kaothenhi

Lưu ý lưu ý nếu có tác dụng phụ là bạn sẽ trở nên super hot gái trai theo kô dứt thì mình sẽ kô chịu trách nhiệm đâu nha ( tin mình đi từng trải rồi =.= đẹp trai khổ lắm )

Hix bác cho em cái dấu 'phẩy' hay là 'chấm' ri` đó vào cái. Giời nóng dịch toát hết cả mồ hôi 'cục'.

p/s: thanhk bác lấy tinh thần! Đẹp trai sẵn, không dám down về chơi, sợ đẹp rzai quá thì ..... khổ :D .