• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game phong cách mới Swapper s60v5 :))

b0m_lx

các bạn pahir di chuyển chú robo tới nơi có viên gạch và lấy viên gạch đó tới nơi có viên cùng màu và xếp lên là xong :))
nhìn hình nha

link dow :D http://www.mediafire.com/?39lmmk0mdrku7eb#1

langtu069

ôi pác này post game liên tục mà toàn game nhìn là muốn down. thk pác nhé. game chơi hay lém. hầu hết các game pác share em đều thích ;;)

love4

ôi pác này post game liên tục mà toàn game nhìn là muốn down. thk pác nhé. game chơi hay lém. hầu hết các game pác share em đều thích ;;)
^^.ông này chỉ thank miệng thôi.tnay gọi là spam đấy

tinhbuon84

Hôm năy nên Ovi tải đc game Dalton và Lines Deluxe của Việt Nam...đồ họa game good lắm...ae nên Ovi tìm va tải ủng hộ game việt nào

Delzie

Vào bài của bác mà k Click tks thì chỉ có con gái thôi! Đàn ông, con trai nhìn cái chữ kí cuối : chưa đọc xong bài đã tìm nút tks ở đâu r` :)) =))

b0m_lx

Vào bài của bác mà k Click tks thì chỉ có con gái thôi! Đàn ông, con trai nhìn cái chữ kí cuối : chưa đọc xong bài đã tìm nút tks ở đâu r` :)) =))

:)) thỉnh thoảng đổi mới tí cho vui ý mà :))