• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GAME PRO HƠN CẢ PIKACHU TRÊN PC ! dung lượng 8MB

Trvuphuong

Member
;dilangthang nói:
nếu các bạn đã từng chơi game PICACHU trên PC các bạn sẽ thấy được sự khác biệt , cách chơi tương tự như PICACHU ! game có 3 chế độ chơi , trong mỗi chế độ chơi có hơn 30 bài theo thứ tự dễ đến khó hình ảnh đẹp âm thanh cực cool , đã test trên 5530 XM ảnh trong game : linkdown :http://www.mediafire.com/?ld6qrthkaiw06h3 nhớ thank để ủng hộ mình nhé ! chơi vui vẻ
attachment.php

attachment.php

attachment.php

mình thấy hay nên chia sẽ chúc các bạn zui!!!!!!!

Chỉnh sửa cuối:

Khoaaa

hình del..... bác up lại giùm cho ae thưởng thức

bạn ấy copy link hình từ TinhTe qua. mà bên tinh tế lại up hình bằng attach phải login bên tinhte mới xem đc hình, vì vậy cho nên khu post qua Pdaviet thì các bạn ko xem đc là phải rồi :D

Đây up 1 tấm nè

Trvuphuong

Member
Thank khoaaa nhìu nhá!
Sorry mấy bác! Mình post bài bằng mobile nên làm biến up hình lên. mình tưởng mấy bác cũng xem được như mình sr! Để mai mình bổ sung thêm!

caothu2324

Ủa. Không nhầm hình như đây là trò Link Link của linkgogame mà. Nếu đúng thế thì trò nè có người post lâu lém rùi :)

handsome_hcm

file intal bi. lô~i roi , xem la.i di ba.n oi ! Mình dùg 5530 ko thê? intal dc .
Ba.n nào share link game này mà inlal dc dùm mình voi .