• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game Raging Thunder 2 HD

jack_hunter97

cái này cần gì thử nhìn là biết của $^3 rồi hãng của game ra 4 bộ game cho $60v5 là thôi vì muốn mấy cái game cỡ đó thi phải viết mã lập trình sao cho cái chip 400 mấy đỡ nổi kô đó là ý kiến của mình

jack_hunter97

dể mà bạn bạn thấy cái ở cái khung ở trả lời nhanh ko có hình cái cây đó bạn bấm vô cái đó copy link hình vào ok gửi bài sẽ có ảnh còn media hình như đăng kí àh nếu bạn mún có link hình thì bấm chuột phải chọn mở hình ảnh ở tab mới sau đó copy cái link có hình chép vô cái cây thế thôi, mà game này có phải phần 2 ko thế hay là phần 1

hoanggia3468

dể mà bạn bạn thấy cái ở cái khung ở trả lời nhanh ko có hình cái cây đó bạn bấm vô cái đó copy link hình vào ok gửi bài sẽ có ảnh còn media hình như đăng kí àh nếu bạn mún có link hình thì bấm chuột phải chọn mở hình ảnh ở tab mới sau đó copy cái link có hình chép vô cái cây thế thôi, mà game này có phải phần 2 ko thế hay là phần 1

phan 2 hon 20m ben thegioidiong test r nen em pót sang đây thui

jack_hunter97

hả thật sao thế fix lẹ link để anh em test coi mà bạn chắc là cảu s60v5 hem mìh hum bữa có qua coi tải ké mấy cái game nhưng tìm hoài ko thấy để qua coi lại ráng fix link dùm

jack_hunter97

Mình tải về và “ấy“ rồi kết quả là nó kô có icon bấm vô cài kô dc game này là của $^3 khỏi tải chi