• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game SIS : Block Breaker Deluxe 2 HD by Gameloft - 32 MB

natan

Block Breaker Deluxe 2 HD by Gameloft for Only Omnia 8910i and Satio
32 MB​

Hãy quên đi mọi thứ bạn biết về trò chơi gạch-breaker! Bằng cách tải về Block Breaker Deluxe 2 vào di động của bạn, bạn sẽ có niềm vui khám phá lại trò chơi này sùng bái tuyệt vời, hoàn toàn cập nhật cho lần đầu tiên. Bên cạnh đó cung cấp hình ảnh và hình động chưa từng thấy trong một trò chơi puzzle - bóng siêu thực tế và điều khiển pad, gạch tạo ra cảnh quan tuyệt đẹp, hình dáng năng động, và nhiều hơn nữa - Block Breaker Deluxe 2 cũng là trò chơi duy nhất của loại hình này với một tinh thần: xây dựng của mình, cài đặt đầy màu sắc - đôi khi êm dịu, đôi khi hợp thời trang - sẽ cung cấp một sự thay đổi đảm bảo cảnh quan trong vòng siêu tăng áp của phá-gạch!

Các tính năng:
* - Các trò chơi cuối cùng trong gạch vỡ: cấp thêm, tiền thưởng, thách thức, và ngạc nhiên hơn bao giờ hết;
* - Mind-thổi đồ họa: Next-gen hiệu ứng hình ảnh, hoạt hình viên gạch và những trở ngại, nổ, và nhiều hơn nữa;
* - Xây dựng, các thiết lập khác nhau gọi điện thoại cho tâm trí tự nhiên, tâm trạng êm dịu và hông, môi trường đô thị;
* - Tất cả các mới cấp thiết kế và kết hợp gạch, khéo léo power-up, ông chủ đáng ngạc nhiên, và nhiều hơn nữa;
* - Một cuộc sống thật sự vô hạn span nhờ vào một chế độ đặc biệt với một máy phát điện cấp;
* - Một chế độ nhiều người chơi cho phép hai người để đối mặt trong thời gian thực các trận đấu trên cùng một điện thoại.

Link download nè mấy bác, nếu hay thì thankssss ủng hộ minh cái hen............

thêm link mediafire cho mấy bác nè.

Chỉnh sửa cuối:

thanhthuc0308

hàng này cũng kén người chơi đây, hình như diễn đàn mình rất ít người dùng samsung omnia và saito.:D

natan

thì bi giờ mình "dảnh đề" từ đây đến lúc nó ra là oke rùi =))

TruongHan

Super V.I.P
Các bạn chú ý khi post bài nên hạn chế bê nguyên xi từ ngữ mà google dịch nhé.Đọc khó chịu và càng gây khó hiểu thêm
Nếu vốn tiếng Anh có hạn thì chỉ cần dịch và giới thiệu các tính năng chính rồi quote nguyên văn tiếng Anh vào cho các thành viên khác tự xem là được

natan

Các bạn chú ý khi post bài nên hạn chế bê nguyên xi từ ngữ mà google dịch nhé.Đọc khó chịu và càng gây khó hiểu thêm
Nếu vốn tiếng Anh có hạn thì chỉ cần dịch và giới thiệu các tính năng chính rồi quote nguyên văn tiếng Anh vào cho các thành viên khác tự xem là được
mình sẽ rút kinh nghiệm

llTuyetTinhCocll

Trời đất ơi....cái game gì mà 32mb đợi dài cổ ra mà cài ko xong....hixhixhix....đã vậy bấm nó lại đứng.....xỉu......