• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game SIS : Chess Classics HD by Gameloft - Game khủng 21.13 MB

natan

Chess Classics HD by Gameloft for Omnia 8910i - Satio
21.13 MB

Cờ tướng chưa bao giờ được dễ dàng và thú vị! điều khiển cảm ứng trực quan cung cấp một ngâm sâu vào các trò chơi, cho phép các phiên gần giống di chuyển của bạn trong cuộc sống thực. Di chuyển miếng tự nhiên với các tip của ngón tay của bạn, như trên một bàn cờ thật.

Link download nè mấy bác, nếu hay thì thankssss ủng hộ minh cái hen........

thêm link mediafire cho mấy bác nè.

Chỉnh sửa cuối:

nec_versa_e6200

test phát, nhìn ngon đấy. Mình thì lại biết chơi cờ vua từ lớp 2, đánh cũg ko đến nỗi, nhưng mà cờ tướng đánh toàn thua =))

Tauscond

check dùm cái link của Chess Classics HD by Gameloft for Omnia 8910i - Satio dùm cái bạn ơi, died hết rồi

jonyhoanganh

Chess Classics HD by Gameloft for Omnia 8910i - Satio
21.13 MB

Cờ tướng chưa bao giờ được dễ dàng và thú vị! điều khiển cảm ứng trực quan cung cấp một ngâm sâu vào các trò chơi, cho phép các phiên gần giống di chuyển của bạn trong cuộc sống thực. Di chuyển miếng tự nhiên với các tip của ngón tay của bạn, như trên một bàn cờ thật.

Link download nè mấy bác, nếu hay thì thankssss ủng hộ minh cái hen........

thêm link mediafire cho mấy bác nè.

nặng như con trâu ấy nhỉ. cho em này vào máy chạy ì ạch lun.Chán

thangchuot99

cài vào thẻ nhớ,chơi vô tư.ĐẸP 3D sinh động như trên pc.không tin cứ chặt đầu tôi nè ;;)
Đừng nói bạn sài 5800 hay n97 hoặc 5530 nhá nếu bạn sài mấy loại đó mà cày đc cái này thì chặt đầu mình.

votinhhan

Đừng nói bạn sài 5800 hay n97 hoặc 5530 nhá nếu bạn sài mấy loại đó mà cày đc cái này thì chặt đầu mình.

mình nói là mình dùng 5800 đấy,nhưng vì bác kia nói "NHIỀU MB" sợ nặng thì mình nghĩ cho vào thẻ nhớ,còn mình biết đâu nó lại như vậy :D
"100% mình dùng 5800-nhưng bạn đừng nghĩ mình muốn "Chặt Đầu " bạn nhé.bạn yên tâm đi,vì mình không muốn.chúc vui ha :))