• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game: TechnoBubble Knights Of The Dark Edge v1.55.93 S60v3 6.67mb

thanhthuc0308

Chiến đấu với các máy bay chiến đấu mạnh nhất, có một thiên anh hùng ca chiến đấu trong một chiều hướng không rõ được tạo ra bởi các Đấu tranh so với các máy bay chiến đấu mạnh nhất, có một thiên anh hùng ca chiến đấu trong một chiều hướng không rõ được tạo ra bởi các Đấu tranh so với các máy bay chiến đấu mạnh nhất, có một thiên anh hùng ca chiến đấu trong một chiều hướng không rõ được tạo ra bởi các llthorion tham nhũng.

K.O.D.E. đồ họa 3d ngoạn mục, VR hình nền, hiệu ứng ..., góp phần làm cho trò chơi là một trong những cảnh quan tuyệt đẹp hơn hình ảnh các trò chơi di động, và bạn có thể chơi ở chế độ chân dung hoặc phong cảnh!

Hơn nữa, với vị trí sáng tạo dựa trên hệ thống gọi là ITINERIS, bạn có thể tìm kiếm các mục trong thế giới thực mà nó sẽ cho phép những kinh nghiệm chơi game mới.

combat
Đấu tranh với các đối thủ đáng sợ nhất trong một giải đấu cấp độ khó dần

Versus
Đấu tranh với bạn bè của bạn trong chế độ nhiều người bằng bluetooth.

Survival
chơi để hạn chế và cố gắng đánh bại số lượng tối đa

practice
Bạn có thể đào tạo các phong trào và các cuộc tấn công tốt nhất của bạn chóng lại đối thủ với cấu hình khó khăn.

Online battle: BloodCards
Chơi với thẻ của bạn chống lại bất kỳ người chơi khác trên thế giới.

Đăng ký với "12345" Viết các số với chế độ văn bản bình thường..
download

thamky

Game dành cho màn hình nào zậy bạn?67mb mà kg phù hợp màn hình thì...teo mất vì mình thường dl bằng mobile

Auto

Game dành cho màn hình nào zậy bạn?67mb mà kg phù hợp màn hình thì...teo mất vì mình thường dl bằng mobile
6,7mb thui :D
Nhìn img thì chắc chắn 240x320 chơi đc.
Ngược lại thì...tes :p

thanhthuc0308

240x320, có 6.67mb thôi. down = mobile tốn lắm, cài ko dc rồi la mình tội lắm! khè khè... kiếm cái pc nhe!

trinhhongha90

Trời bạn viết gì mà khó hiểu vậy? Cứ như dịch bằng google. Mà game này trên diễn đàn đã có người post từ rất lâu rồi,ngày xưa chơi nó trên N73 cũng khá hay và âm thanh game thật sống động

thanhthuc0308

Trời bạn viết gì mà khó hiểu vậy? Cứ như dịch bằng google. Mà game này trên diễn đàn đã có người post từ rất lâu rồi,ngày xưa chơi nó trên N73 cũng khá hay và âm thanh game thật sống động

ok! chính xác google, nhưng mình có edit lai.

trungtuyenh2t

Thong bao em da test game nay thanh cong tren E63,nhung ma ko the nao danh dc vi ko bam phim dc,ro nãn,chi bam dc 4 nut cua phim 5 chieu thoi,nhung lai ko bam dc nut ok de danh...!chan qua game dep vay ma ko choi dc.ai bit cach ap dung magic key cho game nay giong n-gage ko chi em voi.em chi bit tao magic key cho game n-gage thoi.ma game nay la game doii khang,em tuong di canh,noi chung thua tro legen the one cua n-gage het,moi toi pha dao roi nen tim game # choi hehe^^~

trungtuyenh2t

Ko phai em xi pam nha.thong bao em da dung magic key de choi dc game nay roi @@.ai man hinh 320x240 cu dow test vo tu,nho dung magic key nhá. Vao phan add lish chon game nay xong quay ra chon choomap,ok choi vo tu!. ma game choi hoi bi de!