• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game thể loại đối kháng java đa màn hình Fightality

TruBic

Well-Known Member
Lại thêm 1 game thuộc thể loại đối kháng nữa cho những ai thích thể loại game này.
Game này có lẽ hãng Reaxion đã cho ra đời khá lâu rồi. Nhưng hình như trên PV ta chưa có thì phải.
Cũng giống như Game Tekken của hãng Namco, thì đây cũng là 1 thể loại game đối kháng, tuy nhiên nếu như hãng Namco sản xuất game cho từng loại máy, có độ phân giải màn hình khác nhau thì hãng Reaxion lại cho ra thể loại game java đa màn hình (nghĩa là 176x208; 176x220; 240x320, 320x240; 480x680... Đều test full màn hình) mà lúc bắt đầu chơi, bạn phải chỉ được phép chọn 1 trong 2 nhân vật cho trước, các bạn sẽ đấu với CPU. Nếu như chiến thắng các nhân vật còn lại sẽ lần lượt được unlock. Mỗi nhân vật sẽ mang các tuyệt chiêu, cũng như kỹ năng đánh khác nhau. Yếu tố chính là bạn phải chiến thắng CPU, để khám phá các nhân vật còn lại!
Với ngôn ngữ tiếng Anh nên cũng dễ hiểu. Chúc các bạn vui vẻ khi đến với PV!

nam_luna

lâu lắm rồi mới được bóc tem một game mới . Đang chơi thử............

yumikenshi

trời!dạo này ít game mới.nhg cũng đâu phải moi game này lên chứ.game này có từ lâu lắm rùi.ở bên mình cũng có rồi.nản.vip mem mà lại.
nhg cũng ủng hộ tinh thần.

TruBic

Well-Known Member
trời!dạo này ít game mới.nhg cũng đâu phải moi game này lên chứ.game này có từ lâu lắm rùi.ở bên mình cũng có rồi.nản.vip mem mà lại.
nhg cũng ủng hộ tinh thần.

kaka, mình ít chơi game, nên chả biết xuất xứ nó tu bao giờ. Thông cảm heng, uả mà bên bạn có từ lâu, là bên nào? Bên đây chắc nhiều người chưa có mà bạn!

TruBic

Well-Known Member
Có lâu rồi bạn à, nhưng hình như chỉ có 240x320 thôi :)

cho xin cái link cụ thể đi you. Chắc lại nhầm qua SEGA.Virtua.Fighter rồi phải ko? Nên nhớ bản này dùng cho mọi loại màn hình nhé. Phát biểu linh tinh quá!

cuongnho

ko thích thể lọai đối kháng,dòng e chơi game khó,chỉ kết mấy game đi cửa luyện level.duáo cug tks bạn

bluedragon0307

Mình ko nhớ chính xác là down trên PDA hay 4room khác, mình chỉ chắc chắn 1 điều là mình phá đảo game này lâu rồi. Nếu có gì ko phải sr mọi người.

TruBic

Well-Known Member
Mình ko nhớ chính xác là down trên PDA hay 4room khác, mình chỉ chắc chắn 1 điều là mình phá đảo game này lâu rồi. Nếu có gì ko phải sr mọi người.

ko sao, nhầm nhọt là chuyện bình thường. Tuy rằng mình gia nhập pv sau bạn vài tháng, nhưng box game này mình đã từng lục lọi để tìm game này cho bạn mình. Nhưng ko thấy trên pv, có lẽ nó ở rum nào đó rồi bạn ơi!

yumikenshi

kaka, mình ít chơi game, nên chả biết xuất xứ nó tu bao giờ. Thông cảm heng, uả mà bên bạn có từ lâu, là bên nào? Bên đây chắc nhiều người chưa có mà bạn!

thì là bên pda nhà mình chứ còn ở đâu nữa.game này có từ lâu và có với mọi loại màn hình rồi,chứ đâu phải giờ mới có đâu chứ.

TruBic

Well-Known Member
thì là bên pda nhà mình chứ còn ở đâu nữa.game này có từ lâu và có với mọi loại màn hình rồi,chứ đâu phải giờ mới có đâu chứ.

ái chà, gia nhập ngày 24.7.2009 mà mới post trên 50 bài, chắc toàn dạng spam đây mà. Làm ơn có spam thì cho xin cái link nha. Cứ nói xuông mà chẳng thấy link đâu cả. Nhảm!!!

Chỉnh sửa cuối:

duahaudo

ghét mấy thằng thế này x(
không lên tiếng thì không ai nói bị câm đâu x(