• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GAME THỔI BAY VÁY & XÉ ÁO...!

tankinh

Thấy xái này vui quá , nhưng chưa thấy anh em nào post nên post lên cho mọi người cùng chia sẻ.

Nguyên tắc dùng miệng thổi vào mic phone sẽ biết điều gì xảy ra

link down ở đây: http://www.4shared.com/file/251815361/d172ffe0/hot_new_cao_hinh_girl_xem_bini.html

Bao gồm cho VGA và QVGA

Chuyển cái này lên trang đàu luôn cho mọi người dễ theo dõi, thanks bác AnhPheCT nhé:

Mosatsu Game
Tiếp tục 1 Game xé rách vải mọi nơi luôn.............. hông còn gì hết!!
Không cần cài đặt, tải về giải nén ra thư mục chép vào thẻ nhớ là dùng!! Hổ trợ WVGA/VGA/QVGA/WQVGA

attachment.php

Đao loát hia:
http://www.4shared.com/file/6cgYOQ1L/_2__Mosatsu.html

thank 1 phát ủng hộ tinh thần vì cộng đồng nào :D
Các bạn test xong cho 1 lời bình luận nhé

Chỉnh sửa cuối:

djtrungkien

Bạn nên bổ sung hình càng sớm các tốt, nếu bạn post kiểu này thì có 1 số thành viên sẽ khó chịu.

kkkkbn

Game gì mà mấy chục MB thế nhỉ? Không dám download nữa... dù sao cũng thanks!

ahuy_hn

thổi rách cả mang tai mà không thấy gì ... Hay tại mình thổi yếu nhỉ, 2 cái cột nhích lên 1 xíu =)), dù sao cũng thaks

Bạn thổi làm nhiều lần, khi nào thấy cột thứ nhất lên hết cỡ thì váy mới tung lên... Nói chung là cũng khá thú vị nhưng thổi xong hết hơi mắt toàn sao nên chẳng nhìn thấy gì hết á...X_X Trên iPhone thì vuốt nhẹ bằng tay nó cũng tốc lên do có lẽ do nó sử dụng cảm ứng điện dung, còn đây dùng cảm ứng điện trở thì chịu... Chỉ HD2 chơi các trò này thì mới không bị mệt thôi...

hoangtumodel

thổi đuối lun mà chỉ được nửa cột power, nên em cầm máy để zô quạt máy vừa thổi hiệu quả tức thì :D

tankinh

Bạn dùng cái ống hút thổi vào mic phone, bảo đảm hiệu quả mà lại không mệt nữa :D

onlyloveP990i

sao em thổi muốn phù mang mà có thấy j đâu,cột Micro còn chạy lên 1/3 còn cột kia..trơ trơ (em sài con touch Pro)

vuhatungsha

bấm vào dấu hỏi rồi tích vào .. như hình vẽ thổi đều hơi ko cần mạnh đâu, lên kịch vạch ngay.
thế là em thì ngã nhào em thì che váy không kịp hay lắm

onlyloveP990i

A,cám ơn bạn,nhờ bạn hướng dẫn chứ nếu không em remove nó rùi!thủi đc roài,vui quá!

ahura

tớ thấy thổi nhẹ thật nhẹ vào mic cũng lên mút cây :D quan trọng là phải liên tục với cường độ không đổi :D

yeugapnganlanhon

hix,các bác có gặp tình trạng bị khi mở lên, bị out ra ngoài ko ? Cái của em là htc touch 2 mega,mới đầu thì "thổi" được lâu, nhưng càng về sau, thời gian ở lại trong game càng ngắn....bi giờ ko vào được lun,cứ vào là tự giăng ra...hix,hix ????