• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game tương tự Game Võ Lâm Truyền Kì đây,anh em vô nhanh

n_c_t

game hay qua ma khong co huong dan choi. ai biet huong dan chi tiet dum di

game này chơi đơn giản mà. Khi bắt đầu game cứ nhấn 7 để skip. Sau đó chọn nhân vật có cái chấm sáng trên đầu thì chọn 1 trong 2 người nằm đất ấy. sau đó đặt tên cho nhân vật. Xong cứ nhấn 7 để skip. Rồi đi đánh nhau thui

vinhtoan29

Tình hình game này là game SIS nha các bạn:p
Luyện Level,đánh nhau tuyệt vời

Đuôi .SIS Download 1 trong 2 links

Nén dùm nè

bạn ơi nó bị lỗi cài vào được mà chơi không được mình đang sài N70 =D>

TruBic

Well-Known Member
5630 cài báo ko hỗ trợ là sao
Hỏi ai mà cứ như ra lệnh vậy bạn?
Nokia 5630 sài Hệ điều hành Symbian OS, S60 rel. 3.2, nên khác với các dòng máy ở box này và ko sài Game này được đâu bạn.

tohoai90

e dùng 7610. game có vẻ nặng chả biết tét đc hok. dù sao cg cám ơn anh nha

ok ban ạ ! nhưng chơi mãi kết cục như thế nào chả biết cứ an rồi chém wai mỏi tay! vầo hết tất cả các map rồi mà chả biết vào đấy làm gi cả:D

buithihuan

mình xài n72 mà vào game đến chỗ npc là bị out. Đi đánh quái cũng bị vào mấy lần liền mà chẳng kịp làm gì. Ai bít làm sao ko chỉ mình với. Game hay mà ko chơi đc tiếc quá

JuRay-Duan

mình xài n72 mà vào game đến chỗ npc là bị out. Đi đánh quái cũng bị vào mấy lần liền mà chẳng kịp làm gì. Ai bít làm sao ko chỉ mình với. Game hay mà ko chơi đc tiếc quá

Thử tắt hết các ứng dụng ẩn đi, hoặc khởi động máy lại và vào chơi game luôn (đừng mở pm nào khác), có thể do lúc đang chơi, game nó load Level, hay hiện mấy con quoái ra, Ram kô đủ ->> OUT. :)