• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Game Việt] Cuộc chiến giữa các Vị thần – Siêu phẩm game Việt [By GameHD] cr@ck

Lori_hd

Cu%25E1%25BB%2599c%2520chi%25E1%25BA%25BFn%2520gi%25E1%25BB%25AFa%2520c%25C3%25A1c%2520V%25E1%25BB%258B%2520th%25E1%25BA%25A7n_BlogMobileVn.Com.png
Cu%25E1%25BB%2599c%2520chi%25E1%25BA%25BFn%2520gi%25E1%25BB%25AFa%2520c%25C3%25A1c%2520V%25E1%25BB%258B%2520th%25E1%25BA%25A7n_BlogMobileVn.Com_001.png

Cuộc chiến hàng nghìn năm giữa các vị thần không kết thúc.Khi đó loài người còn chưa xuất hiện.Trên thế gian này chỉ xuất hiện 5 loại sức mạnh Kim,Mộc,Thủy,Hỏa và Thổ do 5 vị thần Kim Thiên,Mộc Soái,Thủy Linh,Hỏa Vương và Thổ Thân.Lẽ dĩ nhiên là 5 loại sức mạnh này khắc ché lẫn nhau Mộc khắc Thủy,Thủy khắc Hỏa…nên nước sông không chạm nước giếng.

Nhưng đến 1 ngày cả 5 thiên hà bất ngờ di chuyển tạo thành 1 ngôi sao 5 cánh.Cho dù có nắm giữu sức mạnh siêu nhân đến đâu thì các vị thần cũng không thể ngăn cản được việc này.Có 1 thứ quái vật nào đó đang làm việc này.Làm sao để các vị thần có thể ngăn lại?Chuyển biến của câu chuyện ra sao?Hãy chơi và khám phá nhé

Trong game bạn sx vào vai Kiều Phong và chọn 1 trong 5 loại súc mạnh Kim,Mộc,Thủy,Hỏa và Thổ để chiến đấu với lũ quái vật và ngăn chặn việc xác nhập của các thiên hà.

nguồn : blogmobile
màn hình : mutilscreen
download

annhi26

a ơi sao e ko dow dc,k ra link hay phải dow bằng pc mới dc. Hay phải mua bản quyền mediafile mới dow dc><'

Lori_hd

a ơi sao e ko dow dc,k ra link hay phải dow bằng pc mới dc. Hay phải mua bản quyền mediafile mới dow dc><'
down = máy tính đi bạn, tk box mình hết nên k post lên đấy dc

Khoaaaa

Active Member
Wái cực trâu,đánh cực lâu,map cực dài,skin cực yếu,thông tin nhân vật cực ít,hic,thank chủ pic

wonbejn

This account has been locked.
See our page about account suspensions for more information.

Bùn quá' @@!

Khoaaaa

Active Member
bạn comment cực ảo , đọc thì cực dài , thank chủ top cực nhìu =))
hi,đúng là có hơi ảo,nhưng wái trâu lắm,đánh mờ mắt mới xò khói,skin thì chỉ bằng hai fát chém,cái này đầu tư thêm chút,hau chuốt thêm chút thì tuyệt

giacmobennguoi

.Cho dù có nắm giữu sức mạnh siêu nhân đến đâu thì các vị thần cũng không thể ngăn cản được việc này.
Các vị thần còn bó tay thì mấy skill của mình sao ăn thua. :d

Last edited by a moderator:

style144

gấp 3 . Sao dạo này box game ít nổi như thời ae mình nhở

tại vì s60v5 bị nokia bỏ rùi, chỉ còn lại mấy ông già symbian thôi nên box vắng vẻ, ng ta đổ xô anna belle wdp, android,... Rồi --» box ế

Khoaaaa

Active Member
Mình thì lại ghiền game trở lại,đặc biệt arpg,do chú 5800 cùi lắm rồi,cứ cắm xạc mà cày,mh cảm điện trở,nên cứ thí cố bá xát mà chọt,chứ đ dung thì,box sym v5 mình mình nghỉ hưng thịnh nhất là 2010