• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game: Vương quốc sâu

yumikenshi

chán quá ah.chẳng có ý kiến j cả.mod del bài giúp em với.49 lượt dow mà không thấy ý kiến nào cả.chán.

kirakun277

bác này nóng tính thế,có top cả nghìn lượt dow mà đc có hơn chục lượt thank. Game này die nhiều nó bắt mua,mà chưa thấy ai khoe được bọn ola thưởng tiền cả. Ai cr@ch thì up cho a/e cày.

yumikenshi

đâu có phải là mình bảo la thank đâu.mà mọi người chơi cho ý kiến tý chứ.chẳng thấy j thì chán quá.

1989123

sâu này chơi tốn tiền chán lắm . chơi có hai lượt nó bắt nhắn tin mới chơi nữa có crack hok . huhuh

hoangtuan90

ôi.lại trò made in việt nam,nếu chơi thì chơi snake reload còn hay hơn,rắn mà như con rồng luôn :D

yumikenshi

ôi.lại trò made in việt nam,nếu chơi thì chơi snake reload còn hay hơn,rắn mà như con rồng luôn :D

rắn mà lại chơi như con rồng luôn thì gọi là chơi rồng rồi đâu phải là rắn nữa.nhất thiết phải spam thế không.

mirolavklose

sâu này chơi tốn tiền chán lắm . chơi có hai lượt nó bắt nhắn tin mới chơi nữa có crack hok . huhuh

Nín đi pạn ơi bản này mình tặng pạn nak. Mua đồ xả láng nha.
Link ở đây: vietup.com/file-25217-vuong_quoc_sau_hack_mua_do_xa_lang.jar.html