• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game_Assassin's Creed™ HD_s60v2

Thuannt8x

Phiên bản 3D chuyển thể từ game java Assassin's Creed của Gameloft

Những đặc tính (có thể thay đổi bởi điện thoại ):

#Thực hiện những đòn combos mạnh và giết địch một cách yên lặng .
# Chạy, nhảy, trèo lên để khám phá 23 level một thế giới thời Trung cổ hoàn toàn 3 D .
# Thám hiểm ngày hay đêm 4 thành phố phía Đông gồm: Damascus, Jerusalem, Masyaf, và Acre.
# Thực hiện skill móc túi để trộm những item quý giá từ đám đông và làm những người cung cấp tin tức nói.
# 6 vũ khí (cho) cả trận đánh kết cục lẫn tấn công tầm xa: gươm, dao găm, cái móc và bom.
#Thu thập những orbs để tăng Altair là sức khỏe và vũ khí .
Mình search thử trong forum mà chưa có nên post bài này.Nếu có rồi thì mod xóa hộ nhé.
Chưa test

Last edited by a moderator:

kenzaki31

sr bác cho em hỏi phát ... cái trò này có thể chơi trên 7610 ko ? cài dặt nó ntn hả bác .. có tận 3 cái ljnk em đang chưa biết phải làm ntn ... mong bác giúp đỡ ..

Thuannt8x

chơi được nhưng bạn phải giải phóng bộ nhớ trước khi chơi vì nó hơi nặng. Bạn load cả 4 file về rồi giải nén ra cài đặt bình thường thôi

bond0201

Anh Thuannt8x làm ơn chỉ dùm em cách nào để qua được level 7 mission 3 đi, làm sao để qua mặt được mấy thằng lính hả anh. em cảm ơn

Thuannt8x

oài mình còn chưa qua đc level 1 mission 2 cơ. hi`. Bạn làm thế nào mà qua chỗ mấy cái chông vậy. mình thấy có cầu qua sông nhưng mà hok qua đc chỉ mình đi hi

Thuannt8x

down 4 file về giải nén ra file *.sis rồi cài vào máy. Chơi như những game khách thôi.

bond0201

bạn có thể giải thích rõ chỗ đó ra sao không, mình chơi qua nhưng quên rồi

Thuannt8x

Level1 mission2 có mũi tên màu xanh chỉ đến điểm cần đến1 lần, mũi tên chỉ quay lại đến ngã 3, trượt xuống 1 cây cầu rồi trèo lên gặp 1 cái thành có 2 dãy chông. Nhảy xuống và đi qua 1 cái cầu hẹp, nhảy qua 2 bãi chông tiếp theo thì thấy có 1 cây cầu gãy. Mũi tên xanh tiếp tục chỉ ta qua bên kia, lúc này gặp 1 cây cầu có dây nữa và 1 bãi chông lớn, mũi tên tiếp tục chỉ nhưng tôi hok qua đc chỗ này. Nếu quay lại 1 chút thì có 1 cái thang dây bên vách đá. xuống thang này ta có thể đến bờ sông nơi có 1 cái cầu màu đen, bờ bên kia có 2 hòn đá. cũng hok qua đc ở chỗ này

bond0201

bạn kể mà tôi hình dung không ra được luôn đó, rắc rối thiệt đó. Có phải cây cầu nhỏ lắm phải không bạn nếu vậy thì bạn nhấn * và đi qua cầu nhưng khi đi qua vẫn phải giữ nút * nha bạn

Thuannt8x

cây cầu nhỏ đấy thì qua rồi. bạn đi tiếp như thế nào? các bác nói cách qua level1 miss2 cho em với..

hehe24

Game này nặng kinh khủng luôn mún chơi đc chắc phải bỏ hết ưng dụng va dùng con themes cơ bản nhất chăc mơi chạy đc

Thuannt8x

Game này nặng kinh khủng luôn mún chơi đc chắc phải bỏ hết ưng dụng va dùng con themes cơ bản nhất chăc mơi chạy đc

Cũng nhẹ thôi mà bạn. Cài vào máy khoảng hơn 5Mb thôi

Thuannt8x

uh mình có qua cây cầu nhỏ đó rồi. Nhưng không thấy có ông già nào, chẳng gặp ai hết. ặc ặc

Chỉnh sửa cuối:

bond0201

tui chơi xong rồi có 11 level à, chơi mấy vòng sau khó thiệt đó, phải giả trang, phải chạy nhanh nói chung là nhiều thứ hơi bị khó đấy

Thuannt8x

tui chơi xong rồi có 11 level à, chơi mấy vòng sau khó thiệt đó, phải giả trang, phải chạy nhanh nói chung là nhiều thứ hơi bị khó đấy

Hướng dẫn tui với. qua đc game này mai up game mới cho các bác chơi rồi chỉ giáo tiếp với