• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GameHouse Inc 7 Wonders xây dựng 7 kì quan thế giới

JohnyNguyen

Thuộc thể loại tương tự game xếp hình nhưng nay được xây dựng dưới 1 phong cách hoàn toàn mới :-?
Nhiệm vụ của bạn là trợ giúp nhân viên của mình xây dựng từng kì quan trong 7 kỳ quan cổ đại như kim tự tháp Giza, vườn treo Babylon, đền thờ Artemis ở Ephesus, các Tượng thần Zeus ở Olympia, các Lăng mộ ở Halicarnassus, các Colossus of Rhodes và ngọn hải đăng của Alexandria :D
Game có 35 levels,hãy chơi và cảm nhận nhé ! ;;)

Và cuối cùng là em nó :)) >:)
Thanks ủng hộ mình nhé
p/s chả hiểu sao làm cái ảnh gif mà khi up lên lại ko thấy nhảy hình :(

Chỉnh sửa cuối:

b0m_lx

hay đấy , mình cũng thích thể loại xếp hình
thank chủ thớt :D

NTiolanDatluu

game hay, nhưng hiện tai trên máy cài 3 đến 4 trò xếp hình kiểu như thế này rùi, chơi còn chưa hết nữa! :D

JohnyNguyen

Bồ cứ chơi đi,game này ko chú trọng vào việc ăn thật nhiều điểm để qua màn :)) nhiệm vụ chỉ cần phá vỡ tất cả các khối gạch trong màn đó thôy,nói thì hơi khó hiểu,chơi thử mới biết,cũng vui lắm :D

b0m_lx

Bồ cứ chơi đi,game này ko chú trọng vào việc ăn thật nhiều điểm để qua màn :)) nhiệm vụ chỉ cần phá vỡ tất cả các khối gạch trong màn đó thôy,nói thì hơi khó hiểu,chơi thử mới biết,cũng vui lắm :D

quảng cáo ghê quá :))