• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Gameloft Asphalt 4 HD newupdate 100% for 5800 & N97

ho4ng07

Gameloft Asphalt 4 HD newupdate 100%

chắc các bạn cũng đã dùng thử bản Asphalt 4 HD lần trước và thấy không hài lòng vì game chạy trên 5800&N97 không được mượt mà
hôm nay mình xin up lên bản Asphalt 4 HD newupdate để các bạn test thử và cho ý kiến
+game vẫn năng hơn 5MB
+hỗ trợ cảm ứng chuyển động = lắc tay
+chơi 2 chế độ màn hình dứng và nằm ngang
+hỗ trợ multiplayer

các bạn test thử và cho mình ý kiến ;;)
nếu hay thì nhớ thank mình nha =D>

link down:
http://www.mediafire.com/download.php?wn302xmzemn

Chỉnh sửa cuối:

alphablue90

vẫn vậy thôi, hình vẫn thế, chuyển động lắc tay có khá hơn nhưng quá giật nên không thể đua được, dù sao cũng cảm ơn bạn

ho4ng07

vẫn vậy thôi, hình vẫn thế, chuyển động lắc tay có khá hơn nhưng quá giật nên không thể đua được, dù sao cũng cảm ơn bạn

5800 mình chạy cưc kì ngon lành khi chơi ở màn hình đứng không hề giựt tẹo nào
xin chia buồn với bạn :D

s0ulless

mình đã test thử trên N97.
đúng là cảm ứng có tốt hơn chút.
đỡ giật hơn.
nhưng ko đến nỗi chay mượt như bạn nói đâu.
mình chơi màn hình ngang.
còn màn hình dòng mình ko thử.vì nếu có chới tốt hơn mình cũng ko chơi.
dù sao cũng thank bạn ^^

ho4ng07

mình đã test thử trên N97.
đúng là cảm ứng có tốt hơn chút.
đỡ giật hơn.
nhưng ko đến nỗi chay mượt như bạn nói đâu.
mình chơi màn hình ngang.
còn màn hình dòng mình ko thử.vì nếu có chới tốt hơn mình cũng ko chơi.
dù sao cũng thank bạn ^^

mình chơi màn hình ngang thì cũng hơi giật thật . nhưng màn hình dọc thì dúng là rất mượt mà :)

alphablue90

mình chơi màn hình ngang thì cũng hơi giật thật . nhưng màn hình dọc thì dúng là rất mượt mà :)

đua màn dọc chưa thử nhưng màn ngang thì giật, nói chung là 58 ko kham nổi game HD, chơi như kiểu đánh vật ý

ho4ng07

đua màn dọc chưa thử nhưng màn ngang thì giật, nói chung là 58 ko kham nổi game HD, chơi như kiểu đánh vật ý

công nhận là choi game HD trên 58 khò chịu thật :( . nhưng cũng may game này chơi màn hình dọc thì còn đỡ:)

ho4ng07

mình đã chơi đến 100% trong phần career của game b-). theo kinh nghiệm của mình thì khi chơi ở màn hình ngang thì chỉnh ở chế độ camara 1 . còn khi chơi ỏ chế độ màn hình đứng thì để ở chế độ camara 1 hoặc 2 . đảm bảo không giật , tốt nhất các bạn nên đeo phone để game chạy mượt mà hơn :)

trung797979

mình chay tới 50% là kg lên nữa hà cac pác có cách nào chạy len thêm kg chỉ mình với....th... nhab.

tadyluu

minh test thử thấy chơi đứng thì mượt hơn là chơi ngang, còn chơi kiểu ngang thì nó kô giựt nhìu lắm, nói chung chơi ngang vẫn tốt hơn cái bản hd trước

ho4ng07

minh test thử thấy chơi đứng thì mượt hơn là chơi ngang, còn chơi kiểu ngang thì nó kô giựt nhìu lắm, nói chung chơi ngang vẫn tốt hơn cái bản hd trước

bản update cho n97 % 5k8 đó bạn . bản này trên ovi có bán . nhưng đay là bản free 100%b-)