• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Gameloft Assassin's Creed Brotherhood 240x320 EN

rightboll

Assassin's Creed II: Brotherhood NEW (20/10/2010)

Phải 2 tuần nữa phiên bản game ăn khách Assassin's Creed II: Brotherhood mới lên PC/console, thế nhưng ngay từ lúc này game thủ mobile đã có cơ hội trải nghiệm sớm cùng bang hội sát thủ.

[video=youtube;e5SnT-gUITw]http://www.youtube.com/watch?v=e5SnT-gUITw&feature=player_embedded#![/video]
Tên game: Assassin's Creed II: Brotherhood
Thể loại: Hành động/Nhập vai
Nhà phát hành: Gameloft
Nền tảng: Java
Dung lượng: 1.1MB
Ngày phát hành: 20/10/2010.
link download : http://www.mediafire.com/?hq3mabk8uwfy1rz

Chỉnh sửa cuối:

rightboll

có nhầm lẫn ko,game này có từ lâu rồi mà,sao lại ngày phát hành mới đây nhỉ????
Bạn nhầm bản Assassin's Creed II rùi.
Đây là Assassin's Creed II: Brotherhood, phiên bản mới nhất chỉ mới phát hành trên mobile thôi. 2 tuần nữa mới có trên PC và console
Bạn lên google search đi sẽ biết là mới hay cũ.
cái này cài trên n95 không chơi được..........chủ topic coi lại dùm mình
Mình đang chơi bình thường trên N82 mà bạn. Cùng đồng loại S60v3 mà

Chỉnh sửa cuối:

huy_turbo

cái này mình có bản HD ( 240x320) nhưng mà ko qua đc cửa nên chán ko chơi nữa

rightboll

Bản HD mà bạn nói là Assassin’s Creed HD phải không? mình phá đảo rùi. Còn Assassin’s Creed II HD thì chỉ thấy hình thôi, Còn đây là Assassin's Creed II: Brotherhood chỉ co java thui.

Bo0Bo0

bản Asassin's II HD k có đâu.nó dứ thôi chứ cho s60v5.chứ s60v3 giờ k có HD nữa rồi..cố mà java đi..nản đek chịu được

KIENDT11

Mấy trò Java chỉ để dành cho trẻ con chơi thôi mấy bác à, chơi mấy game này tụi nhỏ cười mình thì chết=))

vuvantuan59

ừ máy mình ram thì lớn !khổ chơi mấy game jar mình cực kỳ gét !tại phần âm thanh rất tệ !sự chuyển động thô không trịu được !mấy game này để s40 trơi thôi !

nam_luna

Mấy trò Java chỉ để dành cho trẻ con chơi thôi mấy bác à, chơi mấy game này tụi nhỏ cười mình thì chết=))

thì cứ chơi đi rồi sẽ biết tuy là game java nhưng các máy s40 không chạy được chỉ có s60 chạy được thôi