• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Gameloft Cướp Lăng mộ Tần Thủy Hoàng java 240X320

THCN

Well-Known Member
THE
MUMMY
TOMB OF DRAGON EMPEROR
LĂNG MỘ TẦN THỦY HOÀNG
Java game by Gameloft 240X320​

Mời bạn đến với cuộc thám hiểm phiêu lưu của nhà khảo cổ Alex O'Connell cùng với những kinh nghiệm chiến đấu và trãi qua những giây phút thú vị nhất như trong bộ phim nổi tiếng cùng tên với trò chơi này, một game phiêu lưu, hành động, chiến đấu, kinh dị, ma thuật cùng những lời nguyền xa xưa của triều đại nhà Tần ở Trung Quốc! Sử dụng kinh nghiệm với sự phản xạ nhanh để vượt qua những chướng ngại vật từ những vách núi tuyết, trên xe, và những sự huyền diệu làm cho mỗi màn chơi luôn luôn mang đến sự ngạc nhiên cho bạn. Sống, chiến đấu và vượt qua một lời nguyền lịch sử của một vùng đất bí mật ở Trung Quốc và Himalaya lạnh giá, bạn sẽ trở thành một chiến sĩ dùng cảm để chiến đấu với xác ướp đất nung cổ để cứu thế giới khỏi lời nguyền của hoàng đế Tần Thủy Hoàng!

Đặc tính:
Một cuộc hành trình qua 9 trang sử thi ở các vùng đất kỳ lạ bí ẩn của Trung Quốc.
Hình ảnh đẹp mắt, ấn tượng với tượng hoàng đế Tần Thủy Hoàng sử dụng hình ảnh 3D trong phong cảnh rộng lớn của sa mạc và đỉnh núi tuyết Himalaya.
2 mini-games khác cung cấp sự trãi nghiệm thú vị và đòi hỏi tư duy cao.
Chuyển đổi giữa 2 loại vũ khí: Shotgun và lựu đạn.
5 loại kẻ thù, trong đó có xác ướp, lính đánh thuê và nhiều hơn nữa ...

Và cuối cùng là nhấn Thanks nếu thấy game hay!!!

THCN

Well-Known Member
Cái này phải gọi là...xưa hơn trái đất! ;))

Trái đất có lâu rồi, cái này có hồi năm 2008 hà. Có thể đối với bạn là xưa nhưng với một số anh em mới dùng điện thoại thì là mới đó bạn. Với lại game này chưa có ai post lên diễn đàn này nên mình mới chia sẽ cho anh em mà!

THCN

Well-Known Member
cái này forum có lâu rồi, bác search ko kĩ thôi, dù sao cũng thanks

Ở đâu vậy bạn? Cho đường link đi, nếu đã có rồi mình sẽ nhờ các mod xóa topic này!

Posted via Mobile Device

zidane89

game này choi khó
Cũng có khó gì đâu bạn, chỉ hơi khó đoạn đánh Tần Thủy Hoàng(Lý Liên Kiệt thủ vai mà:D) ở cuối thôi, thằng này có "chưởng rồng" dam khá cao đấy nhưng cuối cùng cũng die bởi game thủ PDAViet thôi;;)

phananhvusv

Game này là của Gameloft, mà đã là của Gameloft thì forum không thể không có, bất kỳ một forum về game mobile nào cũng có. Tôi dám bảo đảm điều đó!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Ở đâu vậy bạn? Cho đường link đi, nếu đã có rồi mình sẽ nhờ các mod xóa topic này!

Posted via Mobile Device

Game này đã có lâu nhưng mình chỉ cập nhật thôi chứ không có làm topic. Trên nguyên tắc là không bị trùng.

Warkiller

Game này phá đảo khi xài N73 , bây giờ chuyển qua N958G và Iphone rồi mà vẫn còn mới àh:-?
Dù sao cũng thanks

trongbat1978

em có kon 5730 nhưng cài k được game n-gage full. Bác giúp em nhé? Trên máy đã có biểu tượng n-gage như lại k có game.mà e khoái mỗi asphau4

THCN

Well-Known Member
GameLoft làm games thì hay vô đối rồi, lời khen của bạn là bình thường thôi! :)):)):))