• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Gameloft DJ Mix Tour v.1.0.6 s60v5_thể hiện tài năng âm nhạc

thanhthuc0308

Tạo một tên cho chính mình và trở thành một DJ nổi tiếng ở các câu lạc . hãy làm một tay dj làm cho hàng trăm người nghe và thú vị với sự kết hợp âm nhạc của bạn trong nightclups. Hãy tận hưởng một niềm vui và bầu không khí hào hứng ở câu lạc bộ, nơi bạn là MC trước một đám đông điên cuồng mà múa theo điệu nhạc của bản hòa âm của bạn trong 5 địa điểm. Thành công trong 2 chế độ chơi và 3 mức độ khó khăn.

Tính năng
• là một trò chơi gây nghiện đơn giản: Bấm phím theo nhịp điệu âm nhạc. Nhưng hãy cẩn thận coi chưng sai!
• Thực hiện theo để trở thành tay dj nổi tiếng: Bắt đầu như là một DJ không tên tuổi và trở thành ngôi sao dj trên sàn nhảy nổi tiếng.
• 11 bài hát được cấp phép mà bạn dc phép chơi trên sàn nhảy: Alive, drop the pressure, và nhiều hơn nữa.
• 5 địa điểm khác nhau: các bãi biển, một penthouse sang trọng, các nightclups nóng bỏng, và nhiều hơn nữa.
• Hãy tận hưởng bầu không khí câu lạc bộ của trò chơi với đám đông điên cuồng và nguồn gốc nhập vai.
• 2 chế độ trò chơi (nghề nghiệp hoặc tự do) và 3 mức độ khó khăn để thử nghiệm cảm giác của bạn về nhịp điệu.
download