• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

{Gameloft} HAWX HD v1.3.20

poseidon0380

Tắt wireless, đưa về airplane mode, install game rồi copy source, enjoy.
Link MediaFire
APK
SD

Chỉnh sửa cuối:

vinhnguyenho

HAWX không điều khiển bằng Accelerometer được trên galaxy S, bạn nào có bản khác không? thanks

yeugapnganlanhon

Mình cũng bị tình trạng y hệt như bạn. Accelerometer ko điều khiển được trên SS Galaxy S i9000....pó tay

duong8488

Không hiểu vì sao con lai nhà quê HTC HD 2 T Mobile chơi các game này nuột thế, chả kén game nào. Haha, sắp tới chạy được ANDROID trên NAND rùi, tha hồ RAM mà chơi game

anhthai

Không hiểu vì sao con lai nhà quê HTC HD 2 T Mobile chơi các game này nuột thế, chả kén game nào. Haha, sắp tới chạy được ANDROID trên NAND rùi, tha hồ RAM mà chơi game

Sắp tới gì nữa. Nó đã tới từ ngày 30/12/2010 rồi mà.\-/

madem

"ANDROID trên NAND rùi", NAND là gì thế pác

h2love4ever

Tắt wireless, đưa về airplane mode, install game rồi copy source, enjoy <-=== giải thích rõ hơn được k bạn, copy source,enjoi vào đâu cơ

duytung27st

việc ji phải NAND hả các bác, chạy bản supper ram ý, ram còn thừa nhiều hơn cả NAND, lại chạy đc song song cả android và wm, chạy trên RAM lại nhẹ hơn và nhanh hơn rất nhiều nữa chứ