• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Gameloft MotoCross Trial Extreme 1.00(9)

banhmj

Java Gameloft MotoCross Trial Extreme 1.00(9) Eng by Kriker

Phát hành:
Gameloft SA 2011
Thể loại: Thể thao mạo hiểm

link : ~3mb MF

jack_hunter97

chà để coi có hay hem game của gameloft đáng chơi lắm mà 3mb lận chà để coi hay hem

jack_hunter97

trời ơi game này hot quá đi từ đồ hoạ tới âm thanh chơi rất cool nhưng ở 5530 màn hình bé quá chơi ko đã phải chi có con 5800 chơi cho sướng game này hay lắm đó ai ko chơi thử phí cả đời trai

jack_hunter97

game hay thế này mà chả ai thank view 71 ng chắc tải cũng kha khá mà ko thank mốt ma cắn chim đó nghen

ducbang1907

cái này có cần đa điểm ko vậy các bác? phải vừa ấn để xe chạy,vừa ấn để làm động tác kĩ thuật,đơn điểm chơi khó quá

bunrieucua

Đề nghị chủ thớt up lại hình.
Hình die hết rùi.
Up lên upanh.com cho chuẩn bạn ơi.

love89

trời ơi game này hot quá đi từ đồ hoạ tới âm thanh chơi rất cool nhưng ở 5530 màn hình bé quá chơi ko đã phải chi có con 5800 chơi cho sướng game này hay lắm đó ai ko chơi thử phí cả đời trai
máy nào cũng ok mà bạn