• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Gameloft] N.O.V.A. Near Orbit Vanguard Alliance (EN)

b0m_lx

game hay , đồ họa đẹp , mỗi tội hình như hơi nặng nên load hơi lâu thì phải
thank chủ thớt :D

binhhong772

sao mình giải nén ra quá trời file vậy bạn,làm sao đề chơi game vậy.chỉ mình với!thanks bạn!!!!!

JohnyNguyen

sao mình giải nén ra quá trời file vậy bạn,làm sao đề chơi game vậy.chỉ mình với!thanks bạn!!!!!

thế này nhé,bạn chỉ giải nén bằng Winrar trên máy tính 1 lần thôi,chắc do bạn vẫn để "mở file .jar bằng Winrar" nên nó vẫn hiện biểu tượng tập tin nén,bạn chỉ giải nén 1 lần được file .jar --> bỏ vào điện thoại,cài và chơi thôi :) Chúc vui :p

khanhcaothu

ai chỉ giúp mình qua bài 3 hay sao ý bắn dây đu lên trên khỏi bị nước dâng lên trên sau đó đi vào thỳ nó báo nv skip hết rồi đứng im 1 chỗ đó ko đi đâu hay di chuyển được đâu luôn nhớ ko nhầm nó kêu open door gì gì đó ai qua được rùi chỉ mình nhé tks