• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Games 3D Crusade Of Destiny 1.54.2 cho Symbian^3 update 12/5/2k11

vutaikt

Games 3D Crusade Of Destiny 1.54.2 cho S^3 update 12/5/2k11
Games này đã có bạn giới thiệu rồi.. đây là bản cập nhật mới nhất.

[video=youtube;MNoYW_baVIQ]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=MNoYW_baVIQ[/video]

Các tính năng

+Games đồ họa 3D đẹp mắt giúp cho bạn điều khiển nhân vật trong games dễ dàng.Bạn có đê điều khiển di chuyển được 360 độ.
+ 3 kĩ năng cơ bản trong games : chiến binh, kung thủ hay pháp sư. 3 nhân vật này sẽ có các skill khác nhau.
+ Bạn có thể đi, điều khiển xe ngựa hay bơi ở 360 độ.
+ chi tiết nhiệm vụ phụ.
+ hiệu ứng âm thanh 3D
+ đánh nhau với các ông trùm.
+ Hiệu ứng 3D bắt mắt.
+ Có nhiều loại skill đẹp mắt.
+ Có nhiều Map bản đồ vùng đất mới đang chờ khám phá.
+ Có để dùng phím nóng (phím tắt) đề tù chỉnh các skill kĩ năng.
+ Có nhiều loại quái vật mới như Goblins, Golem, Fairies,
...................
+ Hỗ trợ ngôn ngữ: Anh, Pháp, Đức, Tây Ban Nha, Ý và Ba Lan.

Tải games về ở đây.
Nhớ thanks cổ vụ cho mình nhé.

Chỉnh sửa cuối:
không biết bản mới này có cải tiến gì không
chứ bản cũ đang chơi mà khóa phím thì không chơi được nữa

hunterviet

Well-Known Member
vậy chắc tùy game , mà sao nokia chỉ cho quay ngang có một chiều thôi nhỉ ?

vào option chuyển đc hướng ngược lại mà, nhưng có điều game này đang chơi mà để màn hình tắt vào lại là màn hình mất hết chữ và hình ảnh, chán ghê

hunterviet

Well-Known Member
Bản trước 1.53 bị như mình nói ở trên, còn bản mới này ko bị mất hết chữ mất màu nữa. Mình phá đảo game này rồi, kịch lv50, làm nv phụ đc bộ đồ của tộc Elf màu xanh rất hoành tráng, mối khi làm nv phụ xong bạn nhận một key, tìm ngay trong map trả nv sẽ có 1 chiếc rương, mở ra có viên ngọc thô màu xanh, mua quyển sách 1500$ ở máp nào quyên tên, chỉ có map đó có bán sách nên các bạn sẽ dễ dàng tìm ra thôi, một là sách hướng dẫn biến ngọc thô thành ngọc để đổi đồ xanh ở thợ rèn tại map đầu tiên lúc vào game, 1 quyển 600$ để hiểu đc tiếng chiken(gà),nhờ mấy con gà mà mình dễ dàng làm nv phụ và đánh boss nhanh hơn, như là boss nào-quái nào sợ skill nào..., làm quest của nữ hoàng sẽ đc nhận thanh đao làm từ sương rồng và tim rồng, chỉ lên lv max là 50 mới cầm được, từ lv 49 trở xuống cầm thì thanh đao tự hút lấy máu và mana của mình(nhưng dù hút hết máu vẫn ko bị chết^^). nên tăng điểm tính toán để đc sử dụng toàn bộ skill của 3 dòng, chúc các bạn chơi game vui vẻ\-/:p:D